NRT Cần xin 1 acc CS 1 trở lên.

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi NoobGamer, 24 Tháng năm 2017.

1. NoobGamer

NoobGamer Member Tích Cực

Chào anh em.
    Như tiêu đề bài. Mình cần xin 1 acc có cs 1 trở lên để test.
    Tại vì mình sắp lên cs1 nên mình muốn xin 1 nick để tìm hiểu trước.
    Bạn nào có lòng hảo tâm thì mình cảm ơn nhiều
  2. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

lên thì bik thui chứ có gì quan trọng lắm đâu mà test bạn :v
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Đinh công mạnh, lên Mod rồi à Small :)), trước thấy có Mod đâu ;)), lên cs 1 toàn mấy cái dễ ợt, khỏe thì cứ zô cái ấn hoàn thành là xong thôi mà, cần gì test làm cái gì, thêm được cái mê cung thất lạc chế thần khí 11 là sự khác biệt của cs thui, với tìm báu vật có sách chiêu mộ cs, nghèo thì cần cái này, giàu thì xài vàng mà mua tướng trong hội quán ;))
  4. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Xin ké 1 acc top 1 :pde15:vì có khả năng mình sắp lên top 1 nên xin để tìm hiểu trước xem top 1 có j khác không::look_down:: xin chân thành cảm ơn:pde36:
    :pde92::pde92::pde92::pde92:
    NaruHina thích bài này.
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

pm siver tooth top 1 toàn sever đó :)), nếu sắp lên top 1 toàn sv thì pm ổng :))
  6. Small

hì hì ::big_smile::
  7. NoobGamer

Chỉ là mình muốn biết sớm 1 tý thôi chứ có gì đâu. Với các bạn biết rồi thấy bình thường chứ. Như ngày xưa các bạn chưa biết có muốn biết sớm ko?
  8. Small

hóng thì tụi mình có hóng thật mà chứ cũng đâu muốn test =]]]] đợi lên r dùng lần đầu cho acc mình lun nó mới kích thik nhìu khi lại chơi dại vài lần r khôn ra nhớ lâu =]]]]] mượn acc ng khác k bik lỡ tay 1 click nhẹ cũng ăn chửi phê lòi =]]
  9. NoobGamer

Thì thế mình mới bảo ai có thừa xin 1 acc . Không có thì thôi chứ có sao đâu
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

11. Small

thì mình cũng có nói gì đâu =]]]] mình chỉ nói dùng acc mình làm chuyện ấy lần đầu nó mới kích thích có hứng chơi game tiếp thui mà :3
  12. Izunaz205

Izunaz205 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Cho e hỏi cái thần khí mỗi tăng 1 cấp tốn bao nhiêu cái pháp khí tăng cấp phù ạ?
  13. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

20-20-30-50-80-110-130-150-200-250
  14. Sói Cô Độc

Thôi mình ít máu nên tắm ở ao ở hồ thôi đỉa nó bu cũng không sao, mất có tẹo máu::big_smile:: vẫn sống ổn. Chứ ra biển tắm nhiều cá mập với sứa lắm nó cắn cho thì mất máu mà chết cm n luôn :pde4:
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Izunaz205 Quan trọng là ngọc thất lạc mới lâu, chứ pháp khí có tiền là có tất cả :))
  16. Izunaz205

Izunaz205 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

E chưa cs nhưng đang có gần 1k ngọc thất lạc,cũng ko để ý từ đâu mà ra nữa
  17. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

1k ngọc thất lạc thì sắp đủ up 1 cái thần khí lên + 10 đó, từ mấy even nạp thẻ, chắc bạn nap nhiều lắm rồi, nếu up thì up tk nhanh nhẹn lên 10, k thì up đều các pháp khí lên thần khí sau từ từ up + 10