[Chia sẽ] Một số thông tin về hệ thống Tiên Thuật

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi PhantOm LeO, 14 Tháng mười hai 2013.

1. PhantOm LeO

PhantOm LeO Thành Viên Mới

[Chia sẻ] Một số thông tin về hệ thống Tiên Thuật

Hệ thống Tiên thuật và Kiyama (mình tạm dịch là pho tượng thạch đá):

• Khi người chơi đạt đến cấp độ 80, ở phía trên giao diện chính sẽ mở thêm tính năng Tiên thuật

• Ấn vào biểu tượng Tiên thuật sẽ xuất hiện 7 pho tượng thạch đá. Ở mỗi bức tượng có 3 đối thủ với cấp độ khác nhau. Sau mỗi lần vượt qua sẽ mở ra đối thủ tiếp theo của thử thách.
    • Nếu vượt qua hết 3 đối thủ ở các cấp độ sẽ mở ra các pho tượng tiếp theo
    • Ở mỗi cấp độ chỉ có thể bị phá vỡ 1 lần và sẽ nhận được 1 số lượng nhất định Đá cao cấp
    • Đá cao cấp có thể được sử dụng để nâng cấp Xianshu (mình tạm dịch là Trang Cóc triệu hồi)

Hệ thống Trang Cóc Triệu hồi

• Khi đạt đến cấp độ 80, trên chức năng giao diện chính sẽ có biểu tượng Trang Cóc Triệu hồi
    • Hê thống trang Cóc triệu hồi: Có 3 Cóc Triệu hồi khác nhau được dùng để thay thế các tướng chiến đấu

• Còn một phần nữa mà mình không dịch được gì mà kích hoạt tiền thưởng ấy...Đây là thông tin các Cóc Tiên Thuật
    • Nâng cấp trang cóc triệu hồi theo từng mức độ khác nhau, mức độ ban đầu sẽ là 0 (cái này giống như úp vĩ thú). Có thể dùng bạc, vàng hoặc Đá cao cấp để tăng kinh nghiệm

-Có nhiều chổ mình không biết dịch sao nên tự sữa đổi, thông tin trên không hoàn toàn chính xác đâu nhé, mình chỉ cập nhật để cho mọi người biết môt chút về hệ thống Tiên thuật
    -Bài viết trên là tự mình tìm hiểu, không phải bên dịch thuật gì đâu nha nếu có sai mong các bạn đừng ném gạch
  2. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

bên mình bao giờ có cái này nhỉ
  3. PhantOm LeO

Mình cũng không rõ khi nào sẽ được cập nhật, thông tin bài này mình lấy từ sever Trung Quốc về dịch cho các bạn tham khảo thôi
  4. zjack1995

zjack1995 Thành Viên Mới

like ^^ mong là bên mình sớm ra cái chức năng này
  5. Ku Huy

Ku Huy Thành Viên Mới

chức năng này + thẳng vào hay sao hay giống vĩ thú HD 1 8 9 10h, Đấu trường mới được
  6. PhantOm LeO

Mình nghĩ là sẽ được cộng thẳng vào lực chiến (gần giống như nhẫn tinh đồ). Theo mình suy đoán những Cóc Triệu Hồi này sẽ được xuất chiến trong trận hình thay thế cho các tướng ra trận. Mình hok chắc đúng đâu nha ^^!
  7. zjack1995

zjack1995 Thành Viên Mới

thế nếu lại là 1 cái 7 ảnh thì cũng vỡ mồm híc híc