NRT cho e hỏi

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by UchihaKiva, Sep 29, 2016.

1. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

cái lễ bao khi mình nạp 100k chỗ vĩ thú ấy các bác, nó ghi 1k vàng nhưng xài = lk vẫn đc phải k ạ
  2. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

DÙNG BẰNG LỄ KIM ĐC
  3. UchihaKiva

cảm ơn bác.... quỹ trưởng thành nó trả = vàng luôn à bác. hì hì e ms chơi k bt ạ
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

trả vàng nhé bạn
  5. UchihaKiva

ơ thế có cái nào trả lk k bác ????
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quỹ nó trả vàng mà . trả lk thì hết r mà trả lk là khó sống đó bác vì lk đâu có xài dc nhìu cái đâu
  7. UchihaKiva

ồ ồ :v ra vậy, cảm ơn bác ạ :D :D
  8. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Có cái huy dạ chi lực ấy mua bằng vàng và trả bằng lk nhận theo ngày. Bạn mua 1 năm mất 4k vàng thì chỉ sau khoảng 3 tháng là bạn đc hoàn trả lại 4k lễ kim ( khuyến khích nếu mua thì mua 1 năm nhá )
  9. UchihaKiva

10. Sói Cô Độc

mình chơi đc 9 tháng và h huy dạ đc lv 5 và 50% len lv 6 rồi:cat54:cat54:cat54:cat54

Share This Page