NRT cho mình hỏi kỳ trân bảo tháp?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi notfail, 3 Tháng năm 2016.

1. notfail

notfail Member Tích Cực

cho mình hỏi kỳ trân bảo tháp có phải mỗi tầng lên là + 25 v đúng ko? ( tại mình mở tầng 1 là 25, tầng 2 là 50, tầng 3 là 75 ? cám ơn bác nào giải đáp giúp em nhé :)
  2. Sympathy

Sympathy Cao Thủ Forum Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Đúng r đó bạn ::byebye::
  3. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:cat82 tốt nhất là ko động vào nó làm gì thím ạ. Ko phải diana thì cũng là kotex thôi :cat60 ngấm máu lắm
  4. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Cái ví dụ dẫn chứng của bác đúng là như cái chữ kí =.= lôi cả Diana siêu thấm :v
  5. notfail

notfail Member Tích Cực

thế thì + đến lúc lấy viên nn 12 có 5kv , giá đó cũng ổn mà ngang với chợ đen ( viên nn 10 giá 1k2 => nn 12 giá 4k8 ). cám ơn các bác nhé :).
  6. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Mình nghĩ lấy full cái kỳtrân kia cung tầm 8k-10k vàng:cat82:cat79
  7. ndviet

ndviet Member Tích Cực

có một bác chuột bạch rồi không dám 5k đâubác ... 5k thật thì dân ùa nhau chơi rồi tại ngoài viên ngọc 12 thì còn cả đống đồ đạc giá trị khác ... nhưng lên cao bác sẽ gặp trường hợp là bấm nhưng nó không di chuyển tiếp mà dậm chân tại chỗ ... kiểu như có % thành công qua ô mới vậy chứ ko phải 100% mất tiền là qua ô mới luôn đâu ... nên giá chắc chắn hơn 5k ::amazed::
  8. notfail

notfail Member Tích Cực

cám ơn bác nhé cứ tưởng 100% ko trùng ô nên tính vậy. :)
  9. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Tốt nhất đừng đụng vào làm gì phí vàng ::big_smile::
  10. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Đã test và đc 1 set bạo kick 90% + 1v nn12 giá 20k vàng
    notfail thích bài này.