[Dự đoán] Hoạt động tuần 2 tháng 3

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Shichimi, 11 Tháng ba 2014.

1. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình tính post bài này từ sớm nhưng do bận mấy chuyện lặt vặt + mạng bị delay nên khó load hình ảnh bên web TQ, vậy nên bây giờ mới post bài này được :75:
    Đây là hình ảnh các hoạt động hiện tại bên TQ, nguồn: mysj.awo.cn :23:
    Các bạn có thể xem để tham khảo, mình không dám chắc sẽ có trong event tiếp theo nhưng xem cũng đâu mất gì nhỉ? :21:

Hình này 3 nhân vật ở giữa, từ trái qua, là Obito lục đạo (hàng sau), Akimichi Choji (hàng đầu), Thiên sứ Conan (hàng sau) nhé.
    Và dựa theo hình thì có thể các bạn sẽ dùng vàng mua trực tiếp (rất là mắc :75:)

2. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

dự đoán

theo dự đoán hình 3 nhân vật là event có tỉ lệ ra gần như thấp nhất bên vn hiện tại =))
  3. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Theo mình thì cũng có thể xảy ra nhưng đổi tướng khác :15:
  4. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Số tiền nó to lù lù ra như thế thì chỉ có đại gia mới xơi đc nổi =)):emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035:
  5. pisotss

pisotss Member Chính Thức

Bạn có thông tin về skill của mấy con trong ảnh k?
    Thích con uế thổ Madara mà nhìn giá tiền thì có vẻ cùi hơn bọn kia nhiều quá :(
  6. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

@@

Ko liên quan lắm , nhưng mà mình thấy cái hoạt động sales mua bên Trung Quốc nó sales còn 50%, 40%, 30%. còn bên Việt Nam thì sales còn 80%, 70%, 60% :46:. Vãi Game 5 :64:
  7. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Bạn hiểu được tiếng TQ thì mình chụp hình cho bạn xem chứ mình chẳng hiểu :23:
  8. pisotss

Bạn cho mình mượn cái nick bên đó đc k? để tiện mò :D
  9. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

sales kiểu đó thì đếch phải lũ game5 rồi! :)) :)) :))
    :15: :15: :15: :15: :15: :15: :15:
  10. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Được thôi bạn :15:
    Web: mysj.awo.cn.
    ID: 8618643
    Pass: 8618642
  11. pisotss

Thks nhé, mò xong rồi :D
  12. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

hồi ev gs chỉ cần bỏ tầm 4-5m mua tất là có thể có cả skr+ konan rồi . bi giờ thỳ nó đội giá konan lên 70k vàng :-s
  13. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Không phải đâu MOD ạ, bởi vì bên China vàng nó rẻ hơn bên mình nhiều. Các hoạt động nạp thẻ của nó được khuyến mại rất nhiều, ví dụ như nạp thẻ trả lại 20%, sales của nó cũng cỉ còn 30,40,50 %, ... chứng tỏ là bên China người ta nạp vào 1 số tiền nhưng nhận được 1 số vàng lớn hơn rất nhiều so với VN. Chính vì thế mình nghĩ 70->80k vàng trong game của China cũng chỉ tương đương với 40-50k bên Việt Nam mình thôi.
  14. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Nói tóm lại là chỉ có đại gia,CTV thì mới đủ lực sắm đc tướng event...
    Bên TQ hay VN cũng đều như vậy cả thôi =)):emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035: