[Dự thi] - Về cách qua ải Temari trong phó bản rèn luyện 30

Discussion in 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' started by Kakashi93, Sep 26, 2013.

1. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Thấy nhiều bạn đều có chung thắc mắc này nên mình sẽ hướng dẫn về cách qua Temari trong phụ bản rèn luyện 30 để lấy được nhiều mảnh nguyên liệu tím chế đồ hơn.

Temari là ninja cầm quạt của làng Cát. Khi nộ làm cho hàng giữa quân ta bị choáng nên rất khó để vượt qua ải này nếu các bạn chưa học được skill chống choáng. Để học các skill cho ninja chính thì các bạn cần nâng sách áo nghĩa. Ở trang 2 sách áo nghĩa, khi bạn nâng cấp đủ sẽ học được skill có hiệu ứng giảm miễn khống chế 2 lượt cho hàng giữa quân ta. Ngoài Temari thì cũng có khá nhiều lúc chúng ta cần dùng skill này để chống lại các ninja có skill choáng hàng giữa.

Và để nâng cấp sách áo nghĩa thì ta cần thu thập điểm áo nghĩa. Có 2 cách chính để có điểm áo nghĩa là nhận lương nhân vật hàng ngày hoặc đánh qua ải mới. Mỗi lần qua ải mới sẽ được thưởng một lượng áo nghĩa nhất định.

Ngoài ra các bạn có thể nhận thưởng áo nghĩa ở các lễ bao nạp thẻ, rương vip để nhanh chóng kích hoạt sách áo nghĩa và học được nhiều skill hữu dụng cho ninja chính.
    Chú ý mỗi khi nâng cấp bậc cho ninja chính, bạn có thể nhận được lương của cấp bậc đó ngay lập tức nên các bạn đừng vội nâng liền 2 cấp bậc của ninja chính mà hãy nâng 1 cấp, ra nhận lương rồi nâng tiếp và nhận thêm lương cấp tiếp theo.

chanel Thành Viên Mới

Bạn ơi cho mình hỏi cấp mý mới mở hoạt động thý luyện này ... Mình cấp 43 seo ko thấy zậy bạn ... Mong sớm hồi âm
  3. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Giờ mới ngủ dậy, bạn vào bản đồ có map rèn luyện rồi đấy, ngày đầu tiên mình cũng không để ý là có @@

4. Sever3

Sever3 Thành Viên Mới

Bao giờ thì mới đủ áo nghĩa up lên đây @@
  5. Rjekuu

Rjekuu Thành Viên Mới

vậy 1 ngày chỉ đi đc 1 lần thôi hả bạn
  6. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Mỗi map rèn luyện đi được một lần free, tăng cấp vip có thể mua thêm số lần đi. 50 vàng 1 lần mua.
  7. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

đi cái này lợi thật vừa kiếm nhiều tiền ép đồ vừa kiếm đc đồ tím hiện tại ms full 3 set tím thôi chắc mai full hết :))
  8. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Lên 5x thì nguyên liệu không quan trọng mà quan trọng kiếm lọ nước luyện đồ mới lâu @@ Lên 7x thì không biết khủng khiếp thế nào nữa @@

Share This Page