VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Admin 568Play, 2 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. lyquocson

lyquocson Member Tích Cực

Mình muốn làm Roger vì là người đã hoàn thành xong Đại Hải Trình không vì kho báu mà do 1 muốn có 1 gia đình ở trên tàu và cũng là ngưởi mở kỷ nguyên cho thời đại hải tặc

8/3 con chúc mẹ mau khỏe bệnh mau về với con . 2 tháng rồi con nhớ mẹ lắm nhân tiện chúc các chị em phụ nữ vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình người yêu vào ngày 8/3 sắp tới

Em chơi bên zing:(( SkyNQB sever 143 Vịt trí tuệ còn tài khoản này em mượn
  2. kj2122

kj2122 Member Tích Cực

1. Nếu có cơ hội đước hóa thân thành một nhân vật trong one piece, mình sẽ chon Usopp. Tại sao mình lại chọn nhân vậy này ư? Đó là ước muốn muốn khẳng định bản thân, muốn được chứng tỏ với mọi người khả năng của bản thân, không ăn hại, xứng ngang tầm với mọi người.
    2. Nhân dịp 8/3, mình xin chúc các chị em, các cô bác sẽ có một ngày đáng nhớ trong đời, hạnh phúc bên người thân và bên người yêu của mình. Gửi lời xin lỗi chân thành với những người phụ nữ tôi làm họ thất vọng trong thời gian qua
  3. sungkyoae

sungkyoae Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

1. Nếu được hóa thân tôi sẽ hóa thân làm buggy để cùng god usopp thống trị OP nhờ Haki gió vương
    2. Mùng 8/3 xin chúc tất cả các chị e ngày càng xing đẹp và thành công trong cuộc sống
  4. iMrSke

iMrSke Member Tích Cực

1. Muốn trở thành Law để có thể cắt nối tùy thích :))
    2. Chúc tất cả chị em phụ nữ và các bà mẹ có 1 ngày 8/3 hạnh phúc
  5. ducmilano95

ducmilano95 Member Chính Thức

6. Rejiu

Rejiu Member Tích Cực Banned (cant create thread ) Tân Tinh Tân Thế Giới

- Muốn hóa thân thành Shank vì thích sự thân thiện dũng cảm và rất ngầu của anh ấy ::big_smile::::big_smile::
    - Mùng 8/3 chúc toàn thể chị em phụ nữ 1 ngày vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình.
  7. Killer007

Killer007 Member Chính Thức

1. Muốn trở thành luffy vì có thể co dãn tùy thích
    2. Nhân ngày 8/3 con chúc mẹ thật nhiều sức khỏe và tràn đầy hạnh phúc
  8. 3Qvanuong

3Qvanuong Thành Viên Mới

1. Mình muốn hóa thân thành aokiji.. vì có để tạo dc 1 con đường trên mặt nước :))
    2. Mẹ! cám ơn mẹ rất nhiều vì mẹ đã sinh ra con và nuôi con khôn lớn.Con luôn cầu mong bố mẹ mạnh khoẻ và hạnh phúc không chỉ riêng ngày 8/3. Lúc nào mẹ cũng ở trong trái tim con. Con yêu mẹ nhiều, mẹ kính yêu của con.
  9. ducmilano95

ducmilano95 Member Chính Thức

Mình muốn hoá thân thành nhân vật sanji để chữa bệnh chết vì gái của hắn =))
    Sắp mùng 8/3 rồi mình xin gom tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất gửi đến các bà, các mẹ, các chị em phụ nữ luôn xinh đẹp, hạnh phúc và luôn mỉm cười với cuộc sống.
  10. KiritoNinh

KiritoNinh Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành zoro để tỏ ra mình ngầu :v
    2.nhân ngày 8/3 chúc chị em ngày càng xinh đẹp, trẻ mãi không già, may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

1. nếu đk hóa thân là 1 nguwoif trong onepiece thì ước mình là Zổ vì mình chẹp choai giống zổ . cá tính phong cách như a ý mà mình rất thích dùng kiếm[​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]
    2,Nhân dịp Quốc tế Phụ nữ xùng 8/3, e xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các bạn nữ. Chúc các bạn ngày một xinh đẹp, để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám bàn chân! và all ae 3D trong from :D
    [​IMG] [​IMG][/IMG]
  12. Dluffys328

Dluffys328 Member Tích Cực

1.Nếu được hóa thân thành zoro để max ngầu và đẹp trai =))
    2.Ngày 8/3 đang tới gần, hãy cùng Taeyeon.s328 gửi tặng lời chúc câu chúc hay và ý nghĩa nhất tới Mẹ, người yêu, cô giáo, bạn bè, chị gái em gái cô gì.. những người người yêu thương như lời cám ơn vô cũng ý nghĩa ...trong ngày 8-3 năm 2017 này
  13. International

International Member Chính Thức

1. Muốn hóa thân thành Brook để tách hồn ... làm gì thì mọi người không cần biết hí hí.
    2. Mùng 8/3 chức chị em phụ nữ nhận được nhiều quà.
  14. JeFFzn

JeFFzn Thành Viên Mới

1.Muốn hóa thân hành Blueno vì có thể đi du lịch miễn phí v.v
    2.Kính gửi:Mẹ! cám ơn mẹ rất nhiều vì mẹ đã sinh ra con và nuôi con khôn lớn.Con luôn cầu mong bố mẹ mạnh khoẻ và hạnh phúc không chỉ riêng ngày 8/3. Lúc nào mẹ cũng ở trong trái tim con. Con yêu mẹ nhiều, mẹ kính yêu của con.
  15. War

War Thành Viên Mới

1. Mình muốn trở thành Kaido, vì đây là một nhân vật khá khủng với những pha tự sát thần thánh gây ra những vụ nổ kinh hoàng, một sức mạnh của bộ tộc người thú.
    2. Chúc chị em trong one piece ngày càng dễ thương, xin đẹp, nhất là các chị em trong băng hải tặc luffy kakaka à quên thêm boa hancok nữa.
  16. sabo153

sabo153 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

1.Mình muốn hóa thân thành BigMom...vì BigMom rất nhiều con và sắp đến ngày 8/3 rồi các con phải có quà cho mẹ chứ =))
    2.Nhân ngày 8/3 sắp đến chúc anh em trong group ko bị người yêu,vợ,em gái,crush đòi quà,bắt nạt...
  17. ThienDieuS115

ThienDieuS115 Member Tích Cực

1. Tôi muốn đc trở thành absalom. Lý do là có thể làm những gì mình thích :pde4:
    2. Nhân ngày 8/3 chúc các bà, các mẹ mạnh khỏe, các chị em càng ngày càng xinh đẹp, hp bên gia đình nhé
  18. s126Zoro1st

s126Zoro1st Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Thợ Săn Tích Điểm Wanted 16.000.000 Beri

1. mình muốn hóa thân thành zoro. vì là con người đơn giản nhưng có sức mạnh khủng nhất, trâu nhất. và muốn lập harem cho zoro. phải có khả năng sát gái ngang vs sát khí của mình
    2. chúc các chị thực hiện dc những mong muốn của mình trong cuộc sống.
  19. svsoledad

svsoledad Member Tích Cực

Muốn hoá thân thành ace để bảo vệ và dìu dắt mấy đứa e trưởng thành
    Mùng 8-3 con chúc mẹ sức khoẻ và có nhiều niềm vui
  20. dady

dady Member Chính Thức

1. mình muốn hóa thân thành Marco, vì thích ngọn lửa bất tử màu xanh
    2. 8/3 Chúc những người phụ nữ VN ngày càng xinh đẹp, hạnh phúc, gặp nhiều măn mắn trong cuộc sống, luôn luôn là chỗ dựa vững chắc đằng sau giúp đỡ cho đấng mày râu nha. Chúc gấu tương lai đừng có làm gì có lỗi với anh nha =))
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.