VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Admin 568Play, 2 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. leviga

leviga Member Tích Cực

Muo
    1, Tôi muốn được hóa thân thành Zoro, vì sao ư ? Vì còn ai ngầu bằng Zoro nữa.
    2,Nhân ngày 8/3 con kính chúc mẹ luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc, vui vẻ, luôn sát cánh bên con và cho con những lời khuyên để con vững bước trong cuộc sống mẹ nhé. Cảm ơn mẹ đã luôn yêu thương và chăm lo cho con. Con yêu mẹ nhiều.
  2. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

Muốn hóa thân thành nhân vật phụ nào đó
    Vì chỉ xuất hiện 1 lần trong khung tranh, xong nghỉ xong việc.......::boom::
  3. SATTT

SATTT Member Tích Cực

1. Zoro: thích nhân vật này nhất trong chuyện OP
    2. Chúc chị em 8/3 luôn trẻ đẹp, hạnh phúc, và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
  4. tuan101

tuan101 Thành Viên Mới

1. 1.mình muốn hóa thân thành momonosuke vì lúc nào cũng được gái ôm
    2. nhận ngày 8/3 con chúc mẹ nhiều sức khỏe hạnh phúc bên gia đình ta .....chúc các chị em ngày càng xinh đẹp
  5. CCMaster

CCMaster Thành Viên Mới

1. Chopper: dễ thương nhất trong OP
    2. Chúc chị em 8/3 may mắn, hạnh phúc , và nhận được nhiều hoa trong ngày 8/3
  6. ngocbich115

ngocbich115 Member Tích Cực

1. Mình muốn hóa thân thành brook vì tâm huyết zới game nên h mình cũng còn bộ xương như hắn
    2. 8/3 chúc tất cả phụ nữ vui vẻ và hạnh phúc
  7. KenT1st

KenT1st Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

+ : Nếu bạn có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì mình muốn hóa thân thành Roronoa Zoro . Trông rất ngầu, lại còn lạnh lùng, là người chịu khó tập luyện nhất team SH
    + Gửi lời chúc 8/3: Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, con chúc mẹ luôn tươi cười, dồi dào sức khỏe và luôn là người phụ nữ đẹp nhất trong mắt bố con và mọi người. Chúc toàn thể chị em trong VHT ngày càng xinh, ai chưa có ny thì sớm có , ai có ny rồi thì sớm lấy::big_smile::
  8. OP21990

OP21990 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Siêu Tân Tinh Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

+ Nếu có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì mình muốn hóa thân thành Luffy. Vì đơn giản luffy là main, mà đã là main thì về sau sẽ rất mạnh, cứ mạnh là mình thích thôi !!!
    + Lời chúc 8/3: Chúc các quý bà, quý chị, quý cô có một ngày 8-3 thật bình thường như mọi ngày bình thường khác.
  9. TheHorizon

TheHorizon Thành Viên Mới

Tôi muốn hóa thân thành usopp vì có thể dùng mũi của mình để làm các chị em sung sướng :))
    Nhân ngày 8/3 chúc các chị em vui vẻ, hạnh phúc và được gấu chiều (nếu chưa có gấu thì sẽ sớm có).
  10. madance

madance Member Tích Cực

1.muốn hóa thân thành Ace. để không còn bị lạnh
    2. chúc mẹ mùng 8-3 vui vẻ. chúc tất cả phụ nữ có 1 ngày 8-3 hạnh phúc
  11. tungzoncp

tungzoncp Member Tích Cực

1. Mình muốn hóa thân thành chopper để được vào phòng tắm xem nami và robin
    2. nhân ngày mùng 8/3 chúc chị em phụ nữ luôn xinh đẹp
  12. Chaly

Chaly Member Tích Cực

- Nếu có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì mình muốn hóa thân thành nhân vật :ASALOM . Vì có thể làm nhiều thứ khi tàn hình.
    - 8/3 chúc toàn thể chị em của 4rum , đang chơi VHT và là fan của One Piece luôn xinh đẹp, vui vẻ, hạnh phúc.
  13. redgood28

redgood28 Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

1. mình muốn hóa thân thành luffy : ý chí và nghị lực
    2. gửi em người con gái phương xa nhé , gửi mẹ ở nhà luôn đợi tin con nhé , gửi cả đứa em gái luôn mè nheo với anh nhé . Chúc mọi người phụ nữ của anh ngày 8/3 vui vẻ hạnh phúc .
  14. tinhstyle

tinhstyle Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành Doflamingo để có thể điều khiển người khác theo ý muốn của mình.
    2. Hôm nay là ngày 8/3. Vợ yêu, Anh muốn gửi tới Em tình cảm yêu thương nhất từ sâu thẳm trong trái tim Anh. Với Anh, Em là tất cả, tài sản vô giá của cuộc đời Anh. Anh luôn cầu nguyện và hằng mong cho Em có sức khoẻ để được bên Anh trên cuộc đời này. Anh luôn chúc Em thành công trong sự nghiệp, nhưng với Anh sức khoẻ của Em là quan trọng nhất để Anh luôn có Em bên cạnh. Anh yêu Em nhiều và nhất, chỉ một mình Em thôi!!!
  15. KidoHero

KidoHero Member Chính Thức

1. Muốn hóa thân thành chopper vì em nó rất dễ thương vui tính
    2.Gửi những người phương xa:
    Gửi tình yêu của tôi Từ nơi xa xôi này anh chỉ muốn được về bên em, về với yêu dấu, về với thương yêu và hạnh phúc. Anh mong làm sao:
    Để sáng mai ra được thấy nụ cười em,
    Thấy buồn đau tan dần trong ánh mắt
    Thấy bóng hình em giữa cuộc đời muôn mặt
    Dẫu cay đắng bao lần... tay vẫn trong tay
    8-3 sắp tới rồi đó cô bé à, anh cầu mong cho mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em, người anh thương yêu nhất. Hãy luôn giữ vững niềm tin vào cuộc sống nhé em. Anh sẽ sớm về bên em. Mãi yêu em.
    Chào mẹ, con Duy đây! Nhân ngày 8-3 con chúc mẹ nhiều sức khỏe và nụ cười luôn nở trên môi mẹ. Con ở xa mẹ quá, nên không thể chăm sóc cho mẹ được. Mẹ nhớ giữ gìn sức khỏe! Mong cho mọi điều tốt lành sẽ đến với mẹ! Con yêu mẹ!
  16. Junor Sếp

Junor Sếp Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

Kaka. Muốn hóa thân thành marco nhé :)) Đẹp trai, lịch lãm, body chuẩn, TAQ lại rực rỡ nhé :))
    Lời chúc: Honey à. Giờ a chưa thể nào đến được với em. Nhưng a tin 1 ngày nào đó e sẽ nhận ra tình cảm của a và chuỗi ngày sau đó sẽ là chuỗi ngày ý nghĩa và hạnh phúc nhất của cả 2. Happy women day 8-3
  17. Hổ Sinbad

Hổ Sinbad Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông

Nếu có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì tôi muốn hóa thân thành Law. Vì đơn giản nghề của tôi là Y có thể phẫu thuật bất tử cho người mình yêu quý nhất.!
    Nhân 8/3 : Gửi tất cả lời chúc tốt đẹp đến các bà các mẹ các chị các em Là 1 nửa thế giới luôn vui vẻ, hạnh phúc dù cho cuộc đời có như thế nào đi nữa !
  18. ZzThangDzZ

ZzThangDzZ Thành Viên Mới

1. Mình muốn Hóa thân thành Lufy để TRợ Giúp Bạn bè 2. Mẹ à, mẹ là món quà quý giá nhất mà ông trời đã ban cho con. Con kính chúc mẹ sống lâu trăm tuổi và mãi là ng mẹ tốt nhất của chúng con! Con yêu mẹ!
  19. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nếu có cơ hội thì hóa thân thành Nami để tự tay sờ cặp bưởi năm roi khủng của mình sau 2 năm là do phẫu thuật thẩm mỹ hay là hàng Việt Nam chất lượng cao.
    Nhân dịp 8/3 chúc chị em phụ nữ trong forum ngày càng xinh đẹp, hl ::feel_good::
    L4W thích bài này.
  20. Juliette

Juliette Member Tích Cực

Nếu mình có cơ hội hóa thân vào một nhân vật trong OnePiece thì mình muốn hóa thân thành Enel, vì Enel thật sự là kẻ độc cô trong one piece, 1 god thật sự, k hề thua kém bất kì tử hoàng hay đô đốc nào.
    + Gửi lời chúc 8/3 đến em, người anh hằng mong nhớ, dù xa xôi đến đâu, dù cách trở thế nào, anh vẫn mong một ngày ta được gặp nhau, chúc em có 1 8/3 hạnh phúc.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.