Góp ý hokage đệ nhất nào ae

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi WIndCroad, 8 Tháng ba 2014.

1. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

AI QUA RỒI CHỈ ĐIỂM CON HOKAGE ĐỆ NHẤT TRÂU BÒ NÀY VỚI :31::31::31:
    VÀ CON BOSS THÁP ĐIÊN THẾ NÀY THÌ ĐÁNH THẾ ÉO NÀO 1 SKILL 300K DAME AOE MÁU 5TR5 ( TẦNG 20 THÁP 105) :63::31:
  2. HumanWuman

HumanWuman Thành Viên Mới

Hack

hack hack hack hack đề nghị block nick :emo.s2u.vn_043::75:
  3. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Về thất ảnh hokage đệ nhất thì bạn có thể hỏi sheiron sv3 up chiến báo cho xem nhé =)):15:
    Còn về cái tháp 105 thì mình còn chưa đánh đc cái tầng đầu tiên huống gì tầng 20 =)):emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043:
  4. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

hài vl

hài vl rinasta con chưa qua dc hokage đệ nhất thì thằng sheiron trẻ trâu qua = nt àh =)) . Bác nc hài vl =)):emo.s2u.vn_027::emo.s2u.vn_027:
  5. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

từ khi nào mà top 1 zing qua đây hỏi thế nhỉ . hay là bác định show hàng nắn gân top 1 game 5 đấy :63:
  6. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

haha

Qua đây hỏi từ khi mới chơi naruto rồi bác ad àh :23:
  7. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Từ đầu vẫn cứ tưởng bạn này là Rin hóa ra bên zing. Chắc Rikudo rồi
  8. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Sự thật nó phũ vậy đấy bạn =))
    Bạn có thể sang sv3 để hỏi thăm là biết liền =)):24::24::24::24:
  9. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

haha

kêu thằng sherion đang cái hình ra đây rồi tin nói thì ai chả nói được ko có hình thì đừng nc nhá bạn =))
  10. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

haha

haha có lẽ nhìn thay cai khieu chien dính dáng đến mộc mộc là lại tưởng nó qua =)) xin lỗi chứ sherion solo no còn thua con đệ nhất ở đó mà đòi win vãi cả chém =)) :31::31:
  11. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

SR

àh xin lỗi mình nhầm sherion solo con thua cả minato chứ nói gì hokage de nhat :emo.s2u.vn_003: . thằng sherion no dám post hình mới lạ vì nó có qua éo đâu =))
  12. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

=.= Mình chơi cùng sv với thằng shei đây...
    Đệ tứ hỏa ảnh minato nó qua từ mùa quýt rồi =))
    Còn hokage đệ nhất thì ít nhất nó cũng qua đc 2 ảnh đầu rồi(đấy là ít nhất đấy nhé),nếu ko có khi nó qua hết cả 3 lúc nào rồi ko hay ý chứ =)):emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043:
    Nếu ai quen biết đc với nó kêu nó up cái ảnh lên là biết liền à :emo.s2u.vn_003::emo.s2u.vn_003::emo.s2u.vn_003:
  13. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

vang

vâng mình đã nói có ảnh rồi nc tiếp ko thì cứ coi rằng nó chưa qua đi mình ko thích nói nhìu mình cần 1 sự cm =)) còn ko có thì là ko có cứ vậy đi
  14. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

bác sherion wa hết 7 ảnh .. up hình + chia sẻ kinh nghiệp để ae tham khảo với...
  15. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

tôi cùng sv với th Sheir0n này , mặc dù tôi đéo thích nó lắm nhưng mà có lần t thấy nó qua con thứ 3 hokage đệ nhất , còn quần chiến thì ko rõ
  16. TheFox

TheFox Thành Viên Mới

đãm bảo

Mình có thể đảm bảo với các bạn rằng sherion ko hề qua hashirama vì nếu ai chơi naruto rành rồi có thể thấy được rằng sherion ko hề đủ lực solo lại hashirama và nếu đã ko solo lại hashirama thì làm thế nào mà qua dc quần anh mình có thể đảm bảo vậy nếu ko tin thì hỏi rinas để bít điểu đó . Vì mấy bạn chưa đánh hashirama nên ko thấy dc cũng như ko bít dc con hashirama nó mạnh cỡ nào . Có thể cái mấy bạn thấy là 1 trận thắng lại nhưng mà vì điểm cao hơn nên cac bạn thấy la 3 lần nhưng thật sự là ko phải vì nếu sherion với nhẫn tinh đệ nhất thì lc ko phải chỉ có bấy nhiu đây thôi .
    Thân