Games đã đến hồi suy thoái chăng?? >.<

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi SheironZ, 24 Tháng hai 2014.

1. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Web game thì ra từng này hđ là vừa đủ rồi...để thời gian còn lo học tập+làm việc nữa chứ đâu phải ai cũng rảnh cả ngày mà chơi đc 24/24 đâu...
    Mà nói thật nếu có ra thêm hđ thì chỉ vỗ béo thêm cho mấy thằng như thớt mà thôi =))
    Bây h nên open thêm các tính năng mới là tốt nhất :emo.s2u.vn_009::emo.s2u.vn_009::emo.s2u.vn_009:
    AloConMeoHen and (deleted user) like this.
  2. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Thím nói chuẩn vãi cả lồng :21:
  3. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

uh

uh mình thấy hd như vậy là dc chủ yếu để thư giản chỉ cần thêm tính năng rồi thêm ải khó để trải nghiệm chứ thật sự thì thời gian còn lại còn làm việc khác . Mình chơi game này chủ yếu vì nó ít hd mà giờ cũng hợp lý nên chuẩn với mình và thật sự thì ko phải ai chơi game này cũng vì muốn cày 24/24 mà là vì no ít tốn thời gian để thời gian học, làm việc nữa
    nói chung chỉ cần thêm tính năng khám phả mới mẻ là vui rồi còn các việc khác đều ổn
  4. DuySaio

DuySaio Member Tích Cực

hài

Thêm tính năng mới thì nó khác gì thêm hoạt động mới hả các bác cũng giống nhau cả thôi. Game đâu chỉ phục vụ mỗi mình các bác đâu, có rất nhiều người chơi và người ta không phải có thời gian rảnh giống các bác thì sao. Nói thì nói vậy thôi chứ quyết định cuối cùng vẫn là NPH muốn sao thì lên vậy. Chúng ta có ý kiến này nọ thì cũng chỉ là người qua đường thôi haha
  5. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

chả giống nhau

tính năng mới có phải là hoạt động theo giờ đâu mà giống nhau bác nói gì vậy :emo.s2u.vn_049:
  6. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

vãi

hình như bạn này chả hỉu mình nói gì hay sao ấy tính năng mới là thêm 1 cai giống như nhẫn tinh và ý mình nói là hd như vậy là hợp lý chứ ko phải ai cũng cày dc 24/24 . Bạn làm ơn đọc kĩ trước khi trả lời dùm . Zzz:70:
  7. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

đính chính với lời nói của bạn, đây là sheiron s20 không phải duck s3 hay s16 đâu bạn à :))
    còn nghe câu thằng chủ thớt này nói thì đúng là nó nghỉ đi là vừa :))
    giết được chick với rin thì lên 4rum lập 2pic này nọ, giờ thích ẳng nữa thì đúng là... :))
  8. TheFox

TheFox Thành Viên Mới

thằng đó vớ vẩn

thằng sheron thì nói làm gì nguy hiểm vkl ra đánh hên dc 1 lần thì lên đây khoe như trời sập , vào sv thì nc ngu bị ăn gạch rồi giả bộ người khác chơi , nói chung thằng này chả ra gì ngoài khoe hàng , thể hiện , trẻ trâu , nói chung chả ai ưa vì cái tật nguy hiểm của mình
  9. AloConMeoHen

Bây giờ gộp lại thì gọi chung là S3 rồi thím .
  10. AloConMeoHen

Hình như bạn chưa đọc kỹ thì phải, lần sau nhớ đọc kỹ rồi comment nhé .
  11. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Mà chicken đâu rồi nhỉ?
    Chả thấy mặt mũi đâu nữa rồi........:26::26::26::26::26::26::26::26:
  12. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

Bác nói quá chuẩn.UPPPPPP cho mọi người cùng biết bộ mặt thật của thằng này
  13. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

gTH8Jn

đang nguy hiểm nhất game, bá đạo không ai dám mơ, mà giờ mất tích luôn :))
    đúng là đời ếu có mơ :)) phải quay về hiện thực gặp thằng trẻ trâu thớt :))
  14. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Ko biết sv khác kiểu gì chứ sv3 nhiều người nghỉ khủng khiếp luôn.....
    acc vip6,7 nghỉ....mà đến vip8 cũng nghỉ....
    Công nhận naruto có nhiều đại gia thật...nạp cả đống $ rồi nghỉ ....=)):61::61::61::61::61::61: