NRT Giúp hướng đi của 1 ac dame boss từ a-z

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Viper, 9 Tháng tám 2016.

1. Viper

Viper Member Chính Thức

Các bác có thể giúp e hỏi nên cm những gì cụ thể như tướng ev và pet dk :u:u
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

những tướng dame boss ngon nên chiêu là: nagato-hamura-toneri-gai nhé . dame boss thì cố up dame cao vào chủ yếu mua ngọc vs pháp khí bậc 10 đấy ::baffle:: pet thì xài tạm con cá mập hay niên thú dc rồi
  3. Viper

Viper Member Chính Thức

Tam vĩ dame ok k bác với lại e nạp ít lắm chắc kh thoả dc yêu cầu của bác đâu :)))
  4. Hinatama

Hinatama Member Chính Thức

vai ca xai` tam.
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

con đó k ổn đâu , cố lấy nagato - gai đi 2 con này rẻ mà dame ngon lắm
  6. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

đầu tiên bạn nên lấy nagato vs gai, nếu ko đủ thì lấy skr 60đ cũng dc, sau này thay sau, những tướng khác bạn có thể tích từ từ, pet thì lấy mua lễ bao thú nuôi hoặc tranh mua là rẻ nhất rồi, còn mở ra pet ngon ko là do bạn ăn ở thế nào :pde50:
  7. LongBan

LongBan Member Tích Cực

mình ăn ở tốt vl mà mở 2 lần thì 1 lần tử thần 1 lần mèo chiêu tài ::cry:: số nó cứ nhọ dần đều ::cry::
  8. binarot099

binarot099 Member Tích Cực

tui mo 2 lan` dc 2 con tuan` loc lun :pde7::pde7::pde7:
  9. Viper

Viper Member Chính Thức

moi mo 2 lan dc 2 con tu than v la hen hay xui bac @@
  10. binarot099

tam` tam do hon 2 con phong tinh linh r :pde4::pde4::pde4:
  11. DannyLouis

max xui đó bác . tui mở 5 lần ra 4 tuần lộc 1 bạo hùng này
  12. binarot099

bac hen hon tui roi` :pde17::pde17::pde17:
  13. doubletcn

doubletcn Member Tích Cực Ninja Vô Song

nhìn cái chữ ký có con bé xinh thế :v
  14. Nora

Nora Member Tích Cực

tuy vao lc thoi cac bac ak:
    pvp >20m: thi tam muc, toneri, humura, asura naruto. 1 phat chet boss luon khoi noi nhiu.(boss cap 220)(kieu nay la nha giau hanh bon nhoc nghi game ne, 1 minh an 3 boss con lai ngoi xem minh an, lam gi cham dc boss ma an :v)
    pvp <20m: thi nagato, toneri(luc dao, indra sasuke), gai(naruto luc dao), humura(kaguya thanh nu)
  15. Nora

Nora Member Tích Cực

vay ak tam muc dame moi to day cha build do sai nen yeu noi gi, tam muc giup an boss 1 hit day chu ak