[Giải đáp] Thắc mắc về những tính năng mới cập nhật

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Shichimi, 18 Tháng mười hai 2013.

1. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Mod ơi, sự kiện 22/12 lần này nói là công ải (không gồm vượt ải rèn luyện và Vạn Tượng) thì đi những phụ bản nào để có bánh giáng sinh?
  2. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Là dùng hoạt lực qua ải nhé bạn ==> BẢN ĐỒ ==> CÀN QUÉT...hoặc tự động đánh hoặc đi = tay....

Have fun!!!
  3. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Mod ơi cho hỏi sự kiện 22/12 lần này có nói là công ải ( không gồm Vượt Ải và Vạn Tượng) có thể nhận bánh giáng sinh, thì là những phụ bản nào?
  4. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Xin lỗi vì viết 2 bài, cho mình hỏi thêm là xem số hộp quà giáng sinh của mình ở đâu?
  5. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

bạn vào tab event giáng sinh vui vẻ . hoạt động thứ 4 . chỗ cây thông các mức bánh 200- 500-..... nhìn qua trái 1 tý sẽ thấy cái thu thập*xxx .đó chính là số bánh của bạn
  6. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

mình đã bật khóc khi sự kiện ngày 22/12 gần như là sự kiện miễn phí để có hinata ấm áp :))
    mà cho mình hỏi có thật là nếu đạt 3000 cái là được Hinata ấm áp ko? Và đạt 3000 cái trong 1 ngày hay là trong thời gian hoạt động là được>?
  7. Super Sage Mjn

3000 bánh cho 10 ngày là 1 con số quá dễ dù là vip 2-3-4 . tới lúc đó chắc phải lập topic điểm danh chúc mừng những ai mở hộp 3000 dc hinata quá :36:
    Fanfare and (deleted user) like this.
  8. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

:)) 1 ngày tành tành cũng hơn 300 cái rồi. Chắc đông người nhận đc đây :D
  9. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

10 ngày 10k kiếm skr, chắc nghèo cũng phải cho thằng tèo đi học rồiShift+R improves the quality of this image. Shift+A improves the quality of all images on this page.
  10. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

Hình như cập nhật xong con phong ảnh ko bị stun nữa, 4 con kia vẫn bị, em đánh 10 mấy ván ko stun đc nó :( ( hay là tại em nhọ @@)
    Kiểu này có mà ăn cám :|
  11. thichthemtheo

thichthemtheo Thành Viên Mới

cho mình hỏi cái bảng xếp hạng bánh giáng sinh ấy, kết thúc ngày hnay nhận đc phần thưởng hay là ngày 21
  12. thichthemtheo

thichthemtheo Thành Viên Mới

à nhầm ngày 31
  13. Super Sage Mjn

đính chính với 1 chút là thực ra ko phải cứ mở hộp thu thập bánh 3000 là có hinata mà là khi mở hộp sẽ có tỉ lệ nhận được hinata thôi nhé bạn

sẽ tínhh tổng xếp hạng của 10 ngày sau đó căn cứ vào tổng lượng bánh của 10 ngày để xếp hạng chứ ko phải chỉ đua 1 ngày
  14. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình xin cập nhật thông tin cho các bạn:
    • Sakura và Hinata khi chiêu mộ về sẽ có lv 1.
    • Sakura yêu cầu tướng chính lv 80.
    • Hinata yêu cầu tướng chính lv 90.
  15. BenjiGoSwag

BenjiGoSwag Thành Viên Mới

Vậy cho hỏi, mình lv8x nếu đủ đk để chiêu hinata thì có sử dụng đc hok ? hay là chỉ có tướg mà ko thể bỏ vào hàng ?
  16. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Mod ơi cho hỏi, nếu mình đang 8x nhưng mà đủ diều kiện nhận Hinata thì có được nhận không(nhận nhé, chứ không phải là sử dụng). Tức là mình đang 88, muốn nhận Hinata để 90 xài cũng được, thế có được không? hay là mình phải đủ 9x mới nhận được Hinata.
  17. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

uhm. Mình mới đọc lại, giờ thì thấy hơi nản khi biết thêm hinata và sakura lấy về lv1 :((
    Và mình cũng thắc mắc như bạn AloConMeoHen: Sakura hay Hinata ví dụ mình mới 7x thôi thì chiêu 2 con về có dùng đc ko?
  18. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Dùng thì chắc chắn là không dùng được bạn ạ, bởi vì không bao giờ có chuyện tướng chiêu mộ level cao hơn tướng chính. Cái mình thắc mắc là có nhận được về để đấy để mấy nữa đủ cấp là dùng không thôi (nếu không nhận được thì đua top công cốc lắm:12:)
  19. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Tướng chính phải lv 90 mới sử dụng được nhé bạn.
  20. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình chưa test thử nên không dám khẳng định nhưng mà mình nghĩ là nhận được.