[Họat động tri ân] Thể lệ và chi tiết phần thưởng

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 5 Tháng mười hai 2014.

1. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

mod cho hỏi là code tria ân 2 mai mới nhận được ah mình nhận được code 1 rồi và mình đã đăng nhập vào game rồi j mai có nhận đc code tri ân 2 ko
  2. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

3. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Ôi acc 96 vip 1 ko đc nhận rồi off cả 1 năm
  4. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

sao trên ngân hàng code chỉ thấy code tri an 1 với 9 thôi j 2 3 4 5 6 7 8 đâu sao ko thấy
  5. danglinh

danglinh Thành Viên Mới

Bạn chơi check giùm mình tài khoản : danghoanglinh2301 nhé
    Mình nghỉ đã 1 năm, hôm nay vô tình vào lại game thì biết event này, mà không nhận được code
  6. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mõi ngày bạn chỉ được nhận 1 code với điều kiện là phải đăng nhập game nhé.
  7. Langzey

Langzey Member Tích Cực

mình có cái acc VănDuy.s60 vip 7 lâu ngày ko chơi thấy có even chơi lại nhưng ko thấy nhận đc code MOD check giùm với
  8. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Tha thiết xin mod giảm mốc xuống vip5 :s
  9. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

mod xem rất nhiều trường hợp đủ đk mà ko có trong danh sách nhận code là sao vậy? mình chỉ có id và pas sdt và mail ko còn nên k báo lỗi đc
  10. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Mod trả lời dùm nè. câu hỏi này mình thấy người ta hỏi nhiều mà sao k thấy trả lời?
    "sao trên ngân hàng code chỉ thấy code tri an 1 với 9 thôi j 2 3 4 5 6 7 8 đâu sao ko thấy"
  11. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

cái trên ngân hàng code là 2 với 9 đó bạn cái 1 lúc bạn đăng kí là nhận được rồi còn 3 4 5 6 7 8 chắc chưa cập nhật mà cái 9 thì chắc ko ai lấy đâu nạp 200k mà
  12. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Vậy là nó ghi bị nhầm vì nếu vậy thì đó phải là code ngày 2 chứ ta?
  13. anchoi88

anchoi88 Thành Viên Mới

sao mình có cái acc cũ của bạn nó vip 6 mà lâu lắm rồi ko login, vào ngân hàng code báo là ko có tên trong ds nhỉ
  14. hgfghfhg

hgfghfhg Thành Viên Mới

Các bạn offline hết 1 thời gian là đc nhận code tri ân thôi. Hok phải lo lắng gì. Chỉ khi hok cần nữa thì người ta mới nhớ tới :haha:
  15. duyduc

phải offline trc 1/11 ms dc nhận code mà thím. h off cũng chả có ý nghĩa gì. mà off xong chắc bỏ game là vừa :|
  16. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

cái danh hiệu hải tặc tấn công đâu có đâu mà trong phần thưởng để
  17. duyduc

Hải tặc tấn công với Hải tặc trở về là 1 mà bạn. NPH thay mỗi cái tên thôi =))
  18. wanha214

wanha214 Thành Viên Mới

trong danh sách phần thưởng 2 cái đó khác nhau bạn
  19. duyduc

Tên thì nó khác nhau đấy nhưng nó chỉ là 1 thôi bạn à :| G5 chỉ thay cái tên cho ý nghĩa hơn thôi. Mấy thằng cùng CH mình toàn nhận dc cái Hải tặc tấn công mà
  20. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

quà là hải tặc trở về chứ nhỉ :cuoi2:làm gì có ai nhận hải tặc tấn công :cuoi2: