[Hỏi kinh nghiệm] Xin các pro chỉ bí quyết OTT 7x :v

Discussion in 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' started by zZKiraZz, Nov 17, 2013.

1. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

Như tit ạh , e thấy cái OTT 7x chua quá , 2mil5 đc tầm 500 hồn là cao , mấy đại ca có kinh nghiệm chỉ dùm e nhỏ xem có bí quyết nào OTT ít hao hơn ko , chứ 5 mil 1 con tướng vàng thấy xa vời quá ...:22:
    Ai bảo hên xui thì mình chịu , vì OTT 3x có vài mẹo nhỏ , tầm 250v là đc 300 hồn rồi , nên mình nghĩ 7x cũng phải có , mà tốn 2mil5 mò mãi ko ra :30:
  2. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

tưởng j chứ cái này thì tui ko bik =)) tốn 6mil 1 con đây này =))
  3. zGohaa

zGohaa Thành Viên Mới

Chỉ dùm cách ott 3x mà có 250v đc 300 hồn túm với ???
  4. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

6 mil trung bình 1k hồn vàng nhá ^^.
  5. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cac ban ott nhanh hay la tu ott the, minh luoi ott nhanh 1mill dc tam 100 den 120 hon vang la cao hic
  6. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

Em thay ott nhanh thuong la ko kinh te bang ott tung cai mot
  7. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh ban khong co tgian nhieu nen toan lam vay cho nhanh, nay moi xai 3k7v bac ma ra duoc co 400 hon vang hic
  8. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

àh mình ghi nhầm đấy bạn , 250v 200 hồn =))
    chơi hồn tím thì chơi với bọn 3x nhé , bọn 5x có con mifune có 4 hồn mà ra hoài àh. Nó thường có quy luật là : nếu nó thắng mình bằng cái gì thì lượt sau nó nhất định cũng ra cái đó típ . vd : rock lee ra búa , mình ra kéo => lượt sau gặp lại nó nó nhất định ra búa típ ( chú ý vị trí của nó khi OTT nữa ) . Asuma thì thường chỉ ra búa và kéo .
    Mấy cái trên chỉ chính xác tầm 80% thôi nhé , cũng phụ thuộc may mắn , mà mình chơi cứ tầm 250-300v là 200 hồn :v
  9. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

hix ko ai chia sẻ àh :20:
  10. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

chú ý đến vị trí của nó là sao bạn?Tại mình OTT toàn thua thôi, nhất là mấy con 10 ý. Có hôm hơn 100 vạn mà ko được 1 lần nào cả :(
  11. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Các bạn xài ott 3x có thể tham khảo hình này nha!!! quy định với nhau là MÁY ra như hình. (trong ngoặc là nếu mình hòa thì lượt tiếp theo...sẽ là vậy...) khoảng 70%độ tin cậy^^
  12. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Bác này công phu quá :D. Tiếc là em vừa OTT hết 150 vạn đc 30 hồn thì vào thấy bài của bác. Quá nhọ luôn
  13. arexix

arexix Thành Viên Mới

ott 7x củng như 3x vậy nhớ lượt nó ra rồi đánh theo mà lười ghi lại quá
  14. Billie Jean

Billie Jean Thành Viên Mới

600v mà được 1k @@ bạn hack à @@
  15. Billie Jean

Billie Jean Thành Viên Mới

600v mà được tận 1k :v
  16. Ashley Gen

Ashley Gen Thành Viên Mới

Làm theo Mod mà mình toàn bị dính vào 30% còn lại không à. :(((
  17. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Bạn hãy thuộc công thức trước và xử lý nhanh khi gặp, vì khi gặp bạn mới chuyển qua để xem(chậm rùi), thì theo những kết quả mình test đc phần thắng giảm rõ rệt 1 điều nữa là từ kinh nghiệm ott của bản thân là khi mạng lag chọn rùi mà lâu mới hiện ra thì khả năng thua la rất cao!!!
  18. YAHIKO

YAHIKO Thành Viên Mới

mình ott 200 vạn cỡ 80 hồn là ott tay còn ott nhanh thì hên xui
  19. Lonton

Lonton Thành Viên Mới

bán ott thế nào mà ghê ghớm vậy chia sẽ cho mình được k mình 600v được có 100 hồn @@
  20. JarVanIV

JarVanIV Thành Viên Mới

cko mình cái của 7x vs

Share This Page