NRT - Hỏi về cách đầu tư Vàng vào Quỹ .

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Yahikoz, Oct 22, 2016.

1. Yahikoz

Yahikoz Member Chính Thức

- Ok Bác e đã hiểu :D
  2. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

cái canh chừng làm mới free là sao bác, e chưa hiểu lắm @@
  3. Halen

Halen Cao Thủ Forum

4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

làm sao 24/24 dc còn ngủ nữa . mà h chán game lâu lâu qua xem 4r thôi công việc ngồi nhìn máy tính mà
  5. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=))) nghệ thuật nói quá ý mà :3 acc bác thế nào r
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

vd như ngày 25 ra quỹ thì trc 12h trưa bạn vào làm mới lúc 10h đi tối đó 22h bạn vào làm mới thêm 1 lần nữa á
    UchihaKiva likes this.
  7. DannyLouis

đang thấy ức chê khi ev pet nó ra trang sức nguyệt thần đang cần mà xin hoài k cho mở khóa acc :pde94: tính chơi lại mà bị như z thôi vứt luôn :pde86:
  8. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=)))) đưa cho em đi ahihi
  9. DannyLouis

để mai gọi lần cuối xem thế nào . đầu tư hơn 20m mà tự nhiên bị cái nhảm nhảm là mất hứng nhìu khi muốn delete luôn
  10. Halen

Halen Cao Thủ Forum

@@@ phí quá =))) đưa cho em nào
  11. DannyLouis

để mai gọi tổng đài tn đã
  12. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Okok =)) mong bác lấy lại đc acc
  13. DannyLouis

acc k có mất chỉ là xin mở khóa acc sớm để chơi ev bảo thạch th
  14. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:))))
  15. Remmmmmmmmmmmmmm

Remmmmmmmmmmmmmm Thành Viên Mới

bác ơi cho em hỏi là nếu em muốn đầu tư vào quỹ Sakura và cần bao nhiu exp với lại vàng ạ?..
  16. Yahikoz

- Acc Bác mà delete thì Bác tặng e chơi cho đỡ phí Bác nhé .
    - E đang bị nghiện game này , nếu đc thì e cảm ơn Bác :D
  17. DannyLouis

quỹ sakura tui k nhớ rõ lắm để mai tui xem thế nào r chỉ cho nhé
  18. Yahikoz

- Bác cho e hỏi chút về cái Event Trả Lễ . E mới nạp 100k mà chưa có nhận Event Trả Lễ , và giờ e Nạp thêm 400k nữa thì e có thể nhận Trả Lễ thành 5000 vàng + Trả Lễ 7500 vàng ko ạ ?
  19. DannyLouis

hình như k dc r . tui nhớ có mốc nạp 1kv dc nhận r thì phải h nạp thêm nó k tính đâu
  20. Yahikoz

- Vâng Bác , e hiểu rồi ạ . Cảm ơn Bác nha

Share This Page