NRT Hỏi

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi hopao8x, 2 Tháng sáu 2016.

1. hopao8x

hopao8x Member Chính Thức

mik dang tham gia su kien cay rung tien.mik chi can tieu 4000 vang nua la len cay non nhg mik thay chi tra le co 2500 vang .vay co nghia la mik lo ho ca bn?
  2. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

lỗ cái gì ông tiêu vàng mà con đc trả lễ thì lỗ ở đâu
  3. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

nói đơn giản : xài 4k để nhận lại 2k5 thì lỗ cmnr
  4. PHGB

PHGB Member Chính Thức

ĐÃ tiêu mà bạn đã đc mặt hàng bạn đã mua hoặc dùng rồi trả lại 2k5 zị mà lỗ ha~ bác
  5. Haruka

quan trọng là bạn tiêu vào cái gì =)) trong event này có cái gì xu7gn1 đáng để bỏ 4k vàng ra? quay hộp lấy quân lương chắc
  6. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

pkhi' hop. pet ... đầy cái có thể tiêu
  7. PHGB

PHGB Member Chính Thức

zị tui ? bác bác mua bánh 10k rồi ra lụm đc tờ tiên 5k trong khi bịch bánh còn nguyên thì lỗ hay lời
  8. Haruka

tùy theo mỗi người thôi =)) riêng tôi bắt tôi bỏ 4k vàng lấy lại 2k5 + 1 đống đồ thì tôi thà giữ 4k đó =)) tới chừng hết tiền thì ông mới biết 4k đó quan trọng ntn
  9. Haruka

hiếm lắm mới có người k xài lễ kim mua hàng sale =))
  10. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Tiêu đúng mục đích thì nó sẽ lời thôi mà, nếu còn 4k nữa thì bạn nên mua 1 cây pk 10 nha
  11. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

các bác trên nói đúng á thớt 4k đó nên mua pk 10 y thì dc chứ mua linh tinh xài bậy bạ cho hết 4k lấy 2k5 thì k nên đâu :v tiêu hợp lý 4k lấy lại 2k5 coi như lời còn tiêu bậy như mở kì trân bảo tháp hộp bách biến thì tốt nhất bác nên để 4k đó ngắm đi còn hơn
  12. STT

STT Member Chính Thức

tuỳ thôi nếu mua pk 10 thì điều kiện là phải ko có lk không thì mất cả chì lẫn chài :V
  13. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

tui gia cmn hạn huy dạ chị lực 1 năm 4k vàng, vừa đẹp, tại hqua ngu quá ko để dành hnay mua quỹ thì đẹp rồi =((
  14. hopao8x

bn tu van cho mik lun nen mua obito thap vi hay ue Itachi ha bn?
  15. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

căn bản người lập ra topic này dại, chắc ngày đầu tiên đầu tư hết sạch với mua quỹ chứ gì :haha:
  16. hopao8x

mik thi chi mua quy thoi chu ko dau tu cay rung tien
  17. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

theo mình thì bạn nên lấy uế ita đi có đốt máu lại trâu nữa thêm hỗn loạn hiện tại hỗn loạn chỉ mình còn Tone miễn thì phải nên rất ổn cái trâu tăng lượng lớn máu chỉ thua oro đốt máu thì khỏi nói tạm ổn còn obi trc lv100 thì có đất dụng võ ở thất ảnh thôi còn lại phế sau này lên 100 cũng choáng dc 4 con ở cấm thuật thôi vì vậy nên lấy uế itachi
  18. naruto123002

ý mình bảo là bạn đầu tư nhẫn quốc đó. thôi hỏi thế này ch đơn giản: bạn mua quỹ mấy? ::big_smile::
  19. hopao8x

quy 10k vang
  20. naruto123002

ngày đầu tiên bạn dùng hơn 14k vàng để đầu tư nhẫn quốc thì sẽ đc 7 lần tưới, đến ngày thứ 2 bạn lấy 10k vàng mua quỹ, thế là xong, khỏi tiêu cái gì cả, bạn đầu tư và mua quỹ ngay trong 1 ngày thì cx chỉ đc max là 8 lần tưới thôi, có đc hơn đâu => là do bạn dại chớ do ai !!! ::big_smile::