[HaitacVl] Chủ đề tuần 4 tháng 3

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi mjsuta, 18 Tháng ba 2015.

Moderators: Vinci
  1. mjsuta

mjsuta Chém Gió Thần Sầu Moderator

Sau một vài chủ đề có tính bắt buộc, nay box haitacvl sẽ có một chủ đề tự do cho các bạn tuần này. Với chủ đề tự do, các bạn có thể thỏa sức thể hiện các chủ đề yêu thích, khả năng sáng tạo, hài hước, cá tính..... Tuy nhiên vẫn nằm trong khuôn khổ các ảnh chế vẫn là ảnh One Piece
    Top 5 bài hay nhất sẽ được nhận thưởng với giá trị vô cùng hấp dẫn
    Thời hạn tham gia từ
    18/3-25/3
    Các bạn chưa nắm rõ nội quy tham gia có thể xem lại tại đây
    zZzGinzZz, DQVong, traveler and 4 others like this.
  2. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

3. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

dự lần tuần này nhiều bài đáng xem lắm đây
  4. quynhtrang

quynhtrang Thành Viên Mới

chưa đủ 15like mà vẫn có chủ đề mới. có vẻ lời nói ko đáng tin lắm nhở! :y:y
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Tự do thì ngô khoai sắn hơn nhiều đây :pde8:
  6. mjsuta

Câu like tí mừ:pde17:
  7. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Với chủ đề Tự Do, mình nghĩ sẽ rất nhiều bạn tham gia!
  8. Gao Đỏ

Mình cũng nghĩ như vậy. Thế nên bác Cro đợt này nhường sân chơi cho các tân binh đi :pde13:
  9. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Mình đâu có ngồi không giật giải đâu mà nhường hay không hả bạn! Để có thể có một giải thưởng giá trị thì công lao đổ vào chắc chắn cũng không hề thua kém! Mình chỉ có thể chúc các bạn may mắn mà thôi.

Còn về tuần này mình có tham gia hay không thì cũng không thể nói trước được. Nếu rảnh chắc chắn mình sẽ tham :D
  10. quynhtrang

có lẽ là do ko đủ đẹp và gợi cảm nên lượng like ko đc như í mn rồi! :pde43::pde43::pde43:
  11. vlvlvlvl

vlvlvlvl Thành Viên Mới

Anh không đẹp trai như Zoro
    Không lảng tử như Law
    Khong giàu như Doflamingo
    Nhưng anh sẽ mãi yêu One Piêc
  12. vlvlvlvl

vlvlvlvl Thành Viên Mới

13. mjsuta

Show hình thử xem ai đẹp hơn nào :pde10:
  14. quynhtrang

trời! ko cần show cũng có câu tlời chính xác rồi! chắc chắn là tớ đẹp gái hơn rồi! :)) :pde71::pde16::pde16:
  15. mjsuta

Thật hok :pde5:
  16. DQVong

DQVong Thành Viên Mới

Chủ đề tự do ngon vậy. Quay lại box chơi :haha:
Moderators: Vinci