[HaitacVL] Tổng bộ diễn đàn Game1 - Phần 2

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi CrocodiIe, 29 Tháng một 2015.

Moderators: Vinci
  1. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Chào mọi người!

Mình xin phép cho ra lò phần 2 của bộ truyện về các Mod của chúng ta với chủ đề "Xoay quanh Tổ Đội Chiến". Do mình không có nhiều thời gian nên đến tận hôm nay mới hoàn thành bài này :D Thật may là các Mod đã thông cảm kéo dài thời gian dự thi! Thật cảm ơn ác Mod!

Cùng xem phần 2 nhé! Nhớ là ném đá nhẹ tay :D

Tổng bộ diễn đàn Game1 - phần 2

2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cái định mệnh sao cho thằng hết thời nùn còi đẹp trai thế :pde7:
  3. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

bài kì này sao Neko thấy hem hay như kì trc ta :-s cơ mà đang thắc mắc hem bít Mr1 là ai dzạ :O
  4. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

bài này k hay = bài trước r
  5. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

dự mr2 là kerropi hentai :y
  6. MINHASCE

MINHASCE Member Chính Thức

HAY,bài mình sơ sơ 5 tiếng,bài này chắc 2 ngày :haha:
  7. BNTTC92

BNTTC92 Thành Viên Mới

nói thật là nhìn dài đã ko muốn đọc r
  8. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Mình cũng có cảm nhận nó thiếu gì đó nên bớt kịch tính đi! Có lẽ do thời gian mình hạn hẹp quá nên mình đã bỏ bớt vài đoạn nên dở rồi =='
  9. CrocodiIe

Do mình làm hấp tấp thiếu vận dụng đấy ==' Mà không có Mod trong truyện nên Mod chê đúng hem :pde67:

Hỏi hãng phim sao làm Zoro đẹp quá ấy chứ :D Mình đã cố tìm hình Marco đẹp trai mà không thấy đâu! :pde79:
  10. RoyChange

RoyChange Thành Viên Mới

:pde36:phần 2 này bớt troll mấy mod rồi nhỉ
  11. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

cro cố tình cho Nun lên hình đẹp trai... nghi vấn dầu ăn tường phát phía sau cánh gà :pde67:
  12. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

gấp j đâu mà ' v ' cứ bình tĩnh mà làm thôi... Neko hứa vs Cro lun là nếu Cro troll dc a Mựt mà Neko thấy vừa lòng (như tuần 1) là đảm bảo cóa liền 1 like của Neko đó :">
  13. CrocodiIe

Gấp vì xấp hết hợn ấy mờ :D À mà.... Mưt là ai nhỉ :D Có phải Mod Optimus không :D Mình quên mất tuyệt kỉ chym ngắt bị cắn đứt rồi mọc lại của Mod ấy.
  14. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Klq nhưng bác Cro cho em hỏi cái phần mềm bác sài viết truyện là gi vậy sao hình to + chữ nhìn đẹp ghê của em thì bé tí tẹo chả ai thèm để ý :pde7:
  15. CrocodiIe

Mình cắt mất đoạn Mod Optimus ngoài thua độ Nun ra còn thua độ cả Mod Blader và Saldeath nữa!! Blader dọa cắt chức Optimus, Saldeath thì ai thua bị thông ass :pde67:
    Mod Nun cũng một thời gắn bó và là Mod có chức Đô Đốc duy nhất mà mình thấy nên phải cho đẹp trai hơn Mod Optimus chứ.
  16. CrocodiIe

Phần mềm này đắt lắm!!! Là Paint đấy!! :D
  17. Atila vuong

Em củng dùng Paint mà hình nhỏ tí tẹo :z
  18. CrocodiIe

Bạn có thể tùy chỉnh mức giấy to nhỏ, màu chữ, font chữ, kích cỡ chữ một cách tùy ý mà!! Có thời gian bạn thử trải nghiệm Paint xem!
  19. Atila vuong

Cám ơn bác để em zô thử mỏ mẫm xem sao :)
  20. CrocodiIe

"Mò" tới đâu rồi bạn :pde67:
Moderators: Vinci