[HaitacVL] Tổng Bộ diễn đàn Game1 - Phần 5

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi CrocodiIe, 21 Tháng tư 2015.

Moderators: Vinci
  1. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Chào mọi người! :D

Đã lâu không cùng tham gia với các bạn tại Box HaitacVL! Nay mạo muội mình xin phép viết tiếp phần 5 của câu chuyện về các Mod với chủ đề Tổ Đội Chiến!

Nói là Tổ Đội Chiến nhưng thực ra là về Smod Blader nhiều hơn :D Ý tưởng này mình đã ấp ú từ lâu nhưng không có thời gian viết hy vọng nó không bị thiu :D Kỉ niệm cuối cùng với Smod Blader! Mời các bạn xem và..... ném đá thật nhẹ tay :D

MrD4rk, Primebolt, Lovefing and 13 others like this.
  2. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Có gì thiếu sót mong các bạn giúp mình góp ý nhé :D Hình các Mod mà có xấu quá thì đừng trách mình vì ODA vẽ như vậy nhé :D
    GolDRafael, PorterACE and wewewe like this.
  3. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

4. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

:hnày thì bê đê
    CrocodiIe thích bài này.
  6. tungvodoi1219

tungvodoi1219 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

ad ơi cho hỏi bác kiếm mấy hình đô đốc đó ở tập nào thế , hình aoki bị hộc máu ấy :)
  7. CrocodiIe

Aokiji hộc máu là ở đoạn đánh với Jozu! Jozu tung 1 đấm kim cương thôi bay Ao và cảnh ộc máu ấy hiện ra :D
  8. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Phải nói là bài của bác Cro quá hay luôn :D
    CrocodiIe thích bài này.
  9. CrocodiIe

Tổng thời gian hoàn thành chưa kể việc đi tìm ảnh là đã hơn 5h đấy :pde11: Tuy nhiên cảm giác thành công 1 cái gì đó khiến mình cảm thấy rất vui :D
    mjsuta thích bài này.
  10. Smoker___

Bác Cá Sấu mà chế thì y như rằng auto có code + lên TS rồi :D . Chúc Mừng :pde78:
  11. Ngáo S2

Ngáo S2 Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2 Tân Tinh Đại Hải Trình

12. CrocodiIe

Cảm ơn bạn :D Nhưng nói vậy thì nghe có vẻ oan ức cho công sức của mình quá :D Việc trúng giải cũng còn dựa vào các Mod và các bạn mà :D Còn lên Tuần San thì tên Joker "ghét" mình lắm nên ít được lên :D
  13. Smoker___

Theo mình thấy thì bài này rất hay và trúng Code với lên TS thì coi như công sức được đền đáp mà :D . Mắm Joker mà ko cho lên TS thì xẻo luôn ý chứ :D
    CrocodiIe thích bài này.
  14. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

:pde11: nước mắt phượng hoàng, huhuhu
    Last edited: 21 Tháng tư 2015
  15. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

hình mình xấu quá, vát bôn!
  16. CrocodiIe

Rất giống Avatar đeo kính cũ Mod nên mình chọn Coby :D Mà cũng may là Copy lớn chứ không phải Copy nhỏ :pde41:
  17. mjsuta

mjsuta Chém Gió Thần Sầu Moderator

18. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thằng MrKeo quanh năm suốt tháng chỉ 1 trạng thái và 1 câu thoại =)))))))
  19. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Chúc Mừng ! :pde86:
  20. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

sao kêu mình vô dụng ta :pde7:
Moderators: Vinci