[HAITACVL] TROLL TEAM NATO VÀ NHỮNG NGƯỜI TRỢ UY TĐC :)

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi Atila vuong, 31 Tháng một 2015.

Moderators: Vinci
  1. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

* Hum nay mình làm cái này mong các bạn ủng hộ :) nếu có phần hơi nhảm xin được bỏ qua hjhj
    * Lúc mình làm có nhầm là team SHK chứ không phải là team CunCon mong các bạn thông cảm bỏ qua sai xót tí cám ơn nhiều chap 1.jpg chap 2.jpg
    SalDeath, Zet, CrocodiIe and 5 others like this.
  2. truongvnd

truongvnd Thành Viên Mới

hay đó cố gắng phát huy công cuộc HaiLV nhé :haha:
  3. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

sau đây là trận chung kết của cuncon và NATO rồi đội chiến thắng là team SHK, giỏi lắm:pde79:
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vâng cuộc chiến giữa NATO và CunsCon ng chiến thắng là SHK rất kinh điển:pde29:
  5. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

um... bài của bạn có ý tưởng khá tốt... nhưng mà Neko có 1 chút góp ý nhỏ nha ' v ':
    - Thứ 1 là bạn nên tách hình ra thành nhiều hình cho nó to ra 1 chút. Hiện h 1 hình của bạn có quá nhiều hình con nên nó bé tí àh...
    - Thứ 2 là bạn có một số lỗi sai ví dụ như chỗ "cuộc đấu giữa nước và lửa" thì cái chữ nước nó bay đâu mất rồi... hay là SHK nhầm thành CúnCon... Cái đó dễ làm ng xem khó chịu (ví dụ team SHK chẳng hạn)
    - Thứ 3 là bạn hạn chế dùng những vấn đề nhạy cảm của game vào bài của mình ví dụ như ở đây là việc mod tham gia TDC. Cái này dễ dẫn tới bất hòa không đáng có.
    - Thứ 4 là... nó ngắn quá àh T___T xem chưa thỏa mãn gì hết ' ^ '

Hi vọng sẽ gặp lại bạn ở một bài viết thật là chất lượng nha ' v '
    CrocodiIe and Yukinon like this.
  6. Atila vuong

Vâng mình sẽ có gắng thêm. Cái sai thứ nhất mình gặp phải là ở phần đầu mình nói team OTAN gặp CunCon là tại mình nhìn bảng chung kết nhầm. Và mình có nói rõ ở phần đầu tiền rồi đấy
  7. HotgirlAce

HotgirlAce Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

team SHK vô đối ăn cả NATO và Cuncon, trận chiến kinh điển nhất lịch sử TĐC :pde30:like like
  8. Hope

Hope Member Chính Thức

Trận chiến nữa Cún Con và Nato :|mà team win lại là SHK :haha:
  9. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Troll rất mạnh!!! :pde7:
  10. Atila vuong

Học hỏi bác Cro dc tí để sau này thử phát nữa :D
  11. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Kiên là ai z che mất mặt r` :(
  12. Atila vuong

Kiên là Marco á :haha:
  13. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Moderators: Vinci