NRT hashirama

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi davisden, 7 Tháng bảy 2017.

1. davisden

davisden Member Tích Cực

ai cao thu cho hoi cs kon nay can lv bao nhieu
  2. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

3. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

2cs30 :pde36:
  4. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

rồi h mình chiêu về là cs đc rồi mà phân vân giữa madara hay hashirama ?? ? ? ?
  5. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:v mad hàng sau nên tốc ao dame quá ngon,
    hashirama hàng giữa nên tốc thua mad, mà dame nó bỏ qua 40% phòng thủ đối phương. :D tăng toàn team 20% dame nữa
    :D nếu bạn đánh top thì lấy mad :D nó lợi hơn nhiều
  6. NeijmiKeto

nếu đi săn boss thì nên chiêu mad hay hashirama bạn ?
  7. ChenSiAiYun

:D boss thì hashirama ngon hơn nhé bạn
  8. NeijmiKeto

9. davisden

davisden Member Tích Cực

chua cs dc no yeu hon chu yeu
  10. ChenSiAiYun

:D nếu chưa thăng bậc được thì nên sài madara :v còn thằng bậc hết thì tiên nhân hashirama
  11. RyoSaki

RyoSaki Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

theo em thì bác chưa đủ giấy để nâng cấp đâu? vậy bác định bỏ thêm 150k vàng để nâng cấp rồi cs à? với số vàng đó bác làm được nhiều thứ đấy :|
  12. NeijmiKeto

từ từ rồi sẽ đủ giấy thôi ^^ , vì tui o phải là tui 1 năm trc nên rất kiên nhẫn : ))
  13. davisden

davisden Member Tích Cực

sao trog hoi quan no ghi co 2cs zay ta
  14. RyoSaki

RyoSaki Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

thấy bác bảo chiêu về là CS được luôn :y
  15. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Làm j có cấp 2cs bạn. Ít cũng là 2cs1 cấp mà trong hội quán đằng sau ko thấy nhá chỉ thấy chữ 2cs thôi:pde29:
  16. davisden

davisden Member Tích Cực

troi oi ai biet chinh xac 2cs bn ko giup dum vs
  17. Sói Cô Độc

:pde62:2cs30 cấp thật mà bạn
  18. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

lúc trước thím troll quá nên giờ người ta nghi ngờ đó ::brick::::brick::::brick::
  19. Sói Cô Độc

Thật ra cái này tự hiểu là ra thôi vì tướng hội quan con nào chả vậy chiêu ở 1lv và up ở 1lv trước tưởng 2cs10 cấp thôi ai dè éo phải:pde36: Mar cũng 1cs30 ms up đc do toàn ông 2cs50 chiêu mấy con đó nên chả ai biết cũng đúng thôi:pde30: