VHT [hỏi] 9x nên chơi vc không

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi T0iy3uvht, 17 Tháng mười hai 2015.

1. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

T0iy3uvhtIl0v3vi3ukh0ngbiet cả 3 acc cùng 1 địa chỉ nhé. xin lỗi chứ spam kiếm code lập 1 acc là đc rồi, đằng này 3 acc, top nào cũng thấy có mặt cmt nhảm làm ng khác thấy khó chịu, t nói còn cứ cố mà phủ nhận ko phải:cat0
  2. kh0ngbiet

kh0ngbiet Member Tích Cực

đúng rồi mình lập 3 cái nhưng 3 acc cùng 1 sv và cùng đứng tóp 10 z chắc không dc à
  3. kh0ngbiet

không có topic spam 30 bài thì đi spam z thôi chứ sao giờ chả lẻ ngồi ngóng
  4. T0iy3uvht

T0iy3uvht Member Chính Thức

tks bạn vì bảng thiên phú này
  5. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

T0iy3uvhtIl0v3vi3ukh0ngbiet Bạn đóng kịch hay lém. Tạo 3 acc thì nhận mình tạo đi, còn "giả nai" acc này ghi vấn acc kia, bó tay.
  6. kh0ngbiet

thì người ta lúc đầu nói đùa vui nhưng có cái lý của nó đã nói là cùng 1 sv acc trong top 10 rồi còn khiêu khích nhau làm gì. còn đảo mỏ nhau thế thì làm gì được
  7. FAIZ

là sao? Không hiểu "cùng 1 sv acc trong top 10" bạn chơi sv 220 à? vs câu "đào mỏ nhau thế thì làm gì đc" bạn chơi sv 220 à? Nói tóm lại chơi 3 acc không biết đầu tư hết 3 acc không mà khoe trong TOP 10. :pde4: Về diễn đàn thì sẽ có 1 lúc bạn ngán vì treo cả 3 acc điều khiển mệt lắm cho xem, đừng ép bản thân mình phải đạt 30 bài viết 3 acc để lấy Like rồi tự like cho nhau, quy mô lớn sẽ bị report và band vĩnh viễn đấy. Tới lúc bị gắn mác "Band" là khỏi đòi code ở event trên diễn đàn nhé, nói trước cho bạn đấy. :cat16
  8. kh0ngbiet

3 acc 3 người chơi chỉ là spam giùm thôi mình k chơi sv s220 nhé s215 nhé.
  9. FAIZ

Vãi cả spam hộ, có được lộc gì từ người nhờ spam? :cat16Mà spam hộ sao đặt tên 3 acc na ná nhau thiệt. :pde20:
  10. kh0ngbiet

quan trọng là đủ bài tham gia event thôi cũng sv giúp nhau tý thôi. còn nếu bị mod baner thì chịu. trước có bài spam giờ mất rồi nên đi đào mỏ nên baner chịu
  11. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

thôi cãi nhau làm méo gì :pde53: