[Hot] Liên thông Server - Giao thông thuận tiện

Discussion in 'Liên Thông Server' started by Blader, Mar 14, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Balala

Balala Thành Viên Mới

ko phai la ko tin tưởng mod.mà mấy ông sv đầu nghĩ rằng với mức đên bù như vậy các ông ấy sẽ chết.mà trong khi đó với mức đó còn ko = 1/4 người chơi free hàng ngày.đang đợi tin vui từ mod đây hi vọng sẽ là tin rất vui
  2. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Mấy người chơi sau phải nói là thật sự được ưu ái. Những người cũ trong cả 1 thời gian dài họ chơi chưa bao giờ họ có được những mức phần thưởng hậu hĩnh như việc đền bù này. Còn chưa kể là mod sẽ kiến nghị "đòi" thêm đền bù cho mọi người, nếu phân minh kỹ ra thì chỉ thấy tội cho những người chơi cũ.
    Crocodile and (deleted member) like this.
  3. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Du sao cung cam on NPH nhieu :D
    Neu ko gop sv thi ngay nao cung phai nap vao 1x den 5x de giu top .
    Nhung khi gop sv roi chac k can phai nap nua , vi co nap cung k co TOP de giu :D .
    Gio choi de giet thoi gian , cho qua ngay qua gio .
    Chuc ae luon choi game lanh manh va vui ve .
    A nice day !
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình qua S55 59 tạo acc mới chơi đây, hi vong lên lv 50 kip :71:
  5. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Hình như mod sẽ kiến nghị thêm EXP x số ngày nữa đó.
    Nhân tiện "các hạ" đây đang chơi server mấy nhỉ. :emo.s2u.vn_057:
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mình s 49 50 51:23:
  7. MotherofMother

MotherofMother Member Tích Cực CÔNG HỘI ASL.S75

Chào mod bạn có thể cho mình xem thông số sever 82 85 92 95 đc ko:23: mình đang thắc mắc số liệu 4 sever này quá
  8. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Vậy qua S55 - 59 nhận đền bù cũng sướng quá nhỉ. Nếu gộp vào tận S1 vậy bạn có thích không.
  9. GOD

Nếu đưojc thì quá tốt, chỉ sợ ăn mỏ sắt thôi :71:
  10. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Ở S1 S2 các cao thủ đang có xu hướng bỏ cuộc dần thì phải, một số top đã "ra đi" còn lại thì họ không nổi trội như trước nữa. Biết đâu khi gộp bạn vào S1 + với mức đền bù thì không bao lâu bạn cũng thành top S1 S2 nhỉ :16:
  11. GOD

Ghép s1 s2 chắc đền bù khủng, chắc sv mình thành top hết quá :71:
  12. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

chỉ cần k bị chiếm mỏ là vui thôi =)) đất chật ng đông gộp 6sv 1 lúc. Ai biết sẽ đi về đâu vì k có thời gian ngồi canh mỏ.:75:
  13. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Acc tôi có vip 8 thôi, và lâu rồi cũng ko nạp nữa. Đảm bảo là acc ông hơn acc tôi. Mấy cụm sv 83 ko rõ mở sau s80 bao lâu, nhưng top 8 đã có jinbe, LC cao, tôi ko có jin và đánh ko lại ông nhé :23:
  14. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

Các mod cho mình hỏi gộp sv kim cương để trong khu tìm kiếm bảo thạch nếu chưa nhận có bị mất k?
  15. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

S1.2 quá đông roài bi giờ mỏ cũng chật vật để ăn vậy gép đc với sv nào nhỉ :-s :40::40::40::40:
  16. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

tránh điều đáng tiếc thì bạn nên lấy ngọc về cho vào đồ của bạn thì tốt hơn,
  17. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

bạn zu club vht hcm đây mà hehe:emo.s2u.vn_043:
  18. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

vậy là ưu tiên sv cũ, sv mới là phải chịu thiệt vì lý do gì? vì nph ko đủ máy chủ để làm host sao? vậy sao còn mở sv mới ra làm gì?
    tôi ko đồng tình với việc sv mới chịu thiệt đâu
  19. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Lý do vì sv cũ là chuột bạch - sv cũ mất time chơi. Các ông sv mới mà lại muốn ko mất time chơi nhưng lại = sv cũ là sao ? Mở ra sv mới là để những người chơi Cũ tìm lại cái những cái mới trên con đường chinh phục hải tặc và đi đúng hướng sau khi đã chuột bạch và những người mới tìm đến Onepiece và còn nhiều lí dó khác nữa... Mình nói đúng chứ ?
    Nicotin86 and (deleted member) like this.
  20. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

tóm lại nói thế nào thì số đền bù của nph rơi vào khoảng 30%, căng lắm 40%, vậy có ít quá ko. làm thế nào để vừa lòng newbie đi. tôi ko nói là muốn đk hưởng 100%, chỉ cần trên 60% là đk ùi.
    đã thông báo thế thì có ý cò tế nào cũng chỉ vo ích thôi đúng ko?
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page