[Hot] Liên thông Server - Giao thông thuận tiện

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Blader, 14 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Bac noi the thi potay thoi bac a. :D
  2. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

as

làm sao cùng 1 vận tốc đc bạn, bạn đc NPH cho 1 lúc bn thứ như thế, tức là trong 1 thời gian ngắn sẽ có cái gọi là tăng tốc, còn sau đó ra sao thì tùy cách đi lại của bạn thôi. Mình nghĩ là bạn vip cao thì đúng là thọt so với vip cao bên sv cũ, nhưng mà nếu đã đầu tư + đc giúp đỡ từ sv cũ thì chuyện bạn ngang với ngta cũng là vấn đề đơn giản thôi. Còn bạn vip thấp, chơi mức trung bình thì mình nói luôn là cái mức đền bù này thiếu tí lực + danh vọng cho bạn thôi, còn all blue - thứ nan giải với người chơi ở mức trung bình kém - bạn đc hưởng hơn cả 1 vip cao ngày bỏ hơn 1k vàng ra gõ rồi đó :23: cái này bù trừ cái kia, cũng đừng nên tham quá làm gì, những người chơi sv cũ họ sẽ tủi thân :23:
  3. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

mang con đàn bà nhà m ra đây để t cho m xem bê đê kiểu gì =))
  4. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Vâng, nói lý không lại xoay qua cãi cùn , cãi cùn không lại xoay qua cắn càn các bác ạ =]]~:15:
  5. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

ad

chắc tại khoảng cách từ đầu mày tới mấy bộ phận đó gần lắm nên đụng cái là lôi nó ra =)) có thể do chú mày cao có 1m1 ở nhà tự kỉ ko dám ra đường hay là do bị dị tật bẩm sinh thế. 1 mình lên 2pic này chửi nhau với 5-6 người rồi tự cho mình cái dáng vẻ bố đời thiên hạ ah :23: mà hình như bác Thebest kia bên s100, sắp đc gộp với cái thằng dị tật bẩm sinh não ở nhầm mông kia rồi kìa :emo.s2u.vn_035:
  6. LuvSilver

LuvSilver Thành Viên Mới

uh cho là 1/4 đi, còn người ta chơi trước số 0 tròn trĩnh =)), đừng có nói cái time người ta chơi trước là tự nhiên có tự nhiên được, tự nhiên rơi xuống đầu, các cũng bỏ công bỏ sức bỏ tiền, vâng người ta cũng thế, vậy cớ sao bạn được qà mà ngta k đc qà ?, k đc lợi thế ?. Muốn vẫn cứ lợi thế vẫn cứ ngon nghẻ như h`, vậy đừng gộp, vẫn ở cái sv 10 20ng đánh boss, có khi không chết boss, mà làm vua làm chúa cái sv ấy đi.
    các bạn chơi sau thua người ta chơi trước, chả ai thèm nói. Các bạn thắng ngta mới là điều đáng nói
    À nữa, 1/4 hay 1/2 thì đó là *Free* nhé, tự nhiên mà có nhé, k mất công sức hay tiền bạc, đúng nghĩa Free
    PiBaby and (deleted user) like this.
  7. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

vậy là bại não tự nhận mình lên 4rum này để chửi nhau nhé, ghi nhận sự trung thực của chú =))
  8. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Gio quyen quyet dinh o NPH , kien nghi o Mod .
    Topic nay co tang them vai chuc trang nua cung chi la su cai nhau va tranh luan > dan den ae buc xuc voi nhau nhieu hon .
    Ket qua ra sao , dc bao nhieu thi dung bay nhieu .
    PS : khi da xat nhap xong , okie ai tru dc thi tru , tru k dc 1. qua sv moi 2. off game .
    Du sao cung thx mod va cac ae da dong gop y kien .
    A nice day !
  9. HuyetKiemMa

HuyetKiemMa Thành Viên Mới

Chào các bạn.
    Nhận thấy topic đang dần trở nên là chổ tranh cãi và không có hồi kết , mình sẽ đóng topic và chuyển tất cả đóng góp lên cấp trên để xữ lý.
    Những bài đăng nhằm mục đích xúc phạm và dùng từ ngữ vi phạm nội quy sẽ được xữ lý.
    Thân.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.