VHT [Khoe thôi] cái này chắc không phải lỗi do con Dof đâu nhỉ...

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Shursana, 22 Tháng sáu 2018.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Tôi biết ông bạn đánh , dạng như 1 kiểu chơi thưởng thức, thích gì build đấy, nạp vẫn nhiều nhưng chơi vui là chính, ko quan tâm nhiều nên trái và hướng chơi ko phong phú. Thử cho thằng Đức nó cầm như ngày xưa xem :))), bạn full team LC để pk với người full TC + đánh trước và bạn ăn => bạn lên kêu chán , kêu nghỉ , thi thoảng bạn vẫn vào forum than vãn, rồi đưa 1-2 CB như trên, mình ko hiểu bạn đang muốn chứng tỏ điều gì ? Xin phép cười 1 cái :pde36:
  2. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Ăn đâu mà ăn, suýt thắng thôi anh ơi =)))).
  3. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Cái đệt ! Tưởng ăn rồi nản chứ , hóa ra "suýt ăn" thôi hả ::cry::. Nói chứ nick Devil 168 đó xưa thằng Đức nó chơi, build đội có thể chơi cả 3 đường luôn nhưng vẫn MC chủ đạo, bác chính chủ ở bển có hứng quay lại mà thích TC nên build full TC luôn. Nick này thuần nộ, sắp tới mà ổng có Sabo bạn Cáo chạm đc vào vạt áo cũng hơi khó đấy :)
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

5. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

nick devil phế MC rồi a :pde54: