NRT Lên 1CS có những gì mới?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DaBeztBoy, 13 Tháng hai 2018.

1. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Ae lên CS rồi cho mình hỏi với, lên 1CS có cái gì mới và hay ạ? Thấy trong sv có ổng cũng final như mình, đồ thua mình, ngọc ~ mình, lv final hơn có tầm 10lv và ổng CS mà máu ổng hơn mình nhiều quá @@
  2. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

lên thì biết. nhiều thứ lắm k đếm xuể đâu
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Đồ thua nhưng kiểm tra bộ trang sức thể lực của họ có ngon hơn k, pet có ngon hơn k, liên kết của họ có nhiều hơn mình k, pháp khí thể lực họ max cấp chưa... máu phụ thuộc nhiều thứ, lên chuyển sinh cũng có nhiều thứ để làm hơn lúc chưa chuyển sinh như cấm thuật, huyết kế giới hạn, thần dụ, tiên nhân bảo cụ, thất lạc thần khí. nói chung lên là biết thôi, tìm hiểu trước cũng chẳng làm được gì, cố gắng lên chuyển sinh sớm, khi chuyển sinh tự khắc biết làm thôi
  4. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Đang phấn đấu lên 2CS50 mở Cổ Thần :pde15:
    1CS thì chỉ có Địa Hạ Thành vs ải cánh là 2 thứ cân não nhất thôi chứ mấy cái kia bấm phát qua vèo vèo :D
    NamXeKo thích bài này.
  5. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

thất ảnh con naruto tui vẫn chưa qua
  6. YiLing

ông chiến lực cao hơn tui mà tui qua rùi ông chưa qua ?
    ::angry::
    NamXeKo thích bài này.
  7. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

đồ ở đây bao gồm: trang sức, đai lưng (trang bị), pháp khí, pet, liên kết ổng cũng như mình :D
    Cảm ơn các bác nhé :D
  8. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

tại k có hàng đầu nên nó kill thương mất nhiều máu lắm.
    lc tui kém ông chắc tầm 500k
  9. DaBeztBoy

ông tên ingame là gì nhở :D
  10. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

tui sv ssk18 lận
  11. DaBeztBoy

ông cụm 3 chứ?
  12. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

tui có biết cụm kèo j đâu chỉ biết có boss Em bị điên thôi
  13. YiLing

Boss EmBịĐiên chung cụm sv với tui nè :D , bữa h đánh TA gặp ông NamXeKo hoài :pde16:
  14. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

ô vậy hả. ông là cái jj. trong tinh anh ấy lc của tui có vĩ thú nên ms nhiều v đấy
  15. YiLing

nick tui là chữ ký luôn đó :D , TrùmCuối :)
  16. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

ah . bữa trc ông cx post ảnh lên rồi mà lại quên,,,, mà đi tinh a có win tui k
  17. YiLing

đánh phát qua liền :D
  18. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

:p :d