Lôi ảnh

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Massive, Dec 20, 2013.

1. Massive

Massive Thành Viên Mới

Bác nào dưới 10x vượt qua lôi ảnh có thể tư vấn cho tôi chút ít được không ... Tôi 430k Lc. Đội hình kkz Hizuzen Main Sasori Deiara(Konan).
  2. sonkahp

sonkahp Thành Viên Mới

mình 500k lcc mà chưa qua dc đây bạn ơi.
    đội hình mình kkzu-itachi huyễn thần-tc-conan-deiara va sasori mà dame cũng ko si nhê gì cả.nản
  3. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh vừa qua cũng mới 97 thôi, bạn đến đâu rồi, nếu 2 ải đầu đối với đánh đơn thì chuyển hết đồ ngon của itachi qua kakuzu là qua, đối với đánh team thì phải đảm bảo 2 con deidara+ sasori nhanh nhẹn ải 1 phải trên 32k thì mới khóa dc và may mắn thì qua, ải 2 thì nhanh nhẹn phải trên 34k thì qua. với ải cuối đánh đơn thì phải hi sinh ép hết chính xác( phải trên 245% chính xác không thì miss dài dài nhé)và chuyển hết đồ của itachi qua cho đệ tam thì qua hoặc xài tướng 9 với chiêu tăng chính xác thì cũng qua không cần chính xác cao chỉ 200 là đủ, đánh team thì nhanh nhẹn 2 con hàng sau phải 38k trở lên không thì tank hàng đàu 1 2 turn là nát. chúc may mắn
  4. Massive

Massive Thành Viên Mới

Mình theo đội hình damge boss nên thôi. Chắc 100 qua 1 thể
  5. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

rat tiec pain da bi doi skill oi, mik nho pain wa dc loi anh, khoa lien hoi, tuong no danh k dc, wa nho khi pain bi fe.. kieu nay may bac muon wa fai dau tu nhiu hon de wa
  6. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

nghe mấy bác nói qua xem lại mình nhọ thật! mãi ko qua phong ảnh vì quá yếu :))
    Mà sao mình nghe nói né tránh là 99% là max mà sao mà ngọc chính xác 200% mà vẫn bị miss là sao ?

Share This Page