Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

à há choy liền
  2. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

làm ơn đừng có spam linh tinh nữa
  3. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

>.< ngta hk cho spam nữa kìa My :(
  4. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

:p thì hoy mình kiếm topic khác đi perona
    :p
  5. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

cái đẹch mịa ! code o xa có rồi , ta ở vũng tàu lên tận TP HCM off mà éo có ! thế ntn mới gọi là xa ? làm ăn như S.hit ! làm tốn cả triệu đồng , thêm mất time
    SENSHIN thích bài này.
  6. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

tạo top riêng đuy :* :* :*
  7. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cùi cùi vip3 đi off cho vui, có code thì vui ko thì kệ
    cơ mà có cái code ở xa thì nếu có lần sau thì chỉ nên phát theo danh sách .
  8. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

MOD ơi! code cùi hay không thì mình cũng chưa được nhận code, mình đã ở lại viết mail lại. Mình đã gửi lên face mấy lần mà k thấy hổi âm, rep lại cho Mod ( người gửi mail mời tham dự) Nguyen Thi Thanh Thuy cũng không thấy hồi âm. Mong Mod kiểm tra giúp mình. mail: pv.huy.n2@gmail.com
  9. dattt

dattt Member Chính Thức

nói túm lại là chuyện cũng qua rồi code cũng nhẫn rồi.thật sự mình rất cứ chế.nhưng khi anh gold nc vs minht hie2 minh thấy k còn bực nữa mà thấy dễ chịu hơn.minh hiểu các bạn ở xa thấy khó chịu thế nao.nhưng các bạn cứ xem đây là bài học kinh nghiệm chẳng hạn.ns thật acc minh cũng bị khóa den thang 9 2015 rồi.rất giận nhưng giờ k cần gì đến chuyện đó nữa.noi chung là do bản thân mình và các bạn tự quyết định đi nên mình phải nhận hậu quả mà mih gây ra.nên vic tránh mod cũng k giải quyết dc gì mà còn gây thêm chuyện thôi.cuối lời mong anh em suy nghĩ qua những điều này để bản thân k thấy khó chịu vì nó nữa.thân!:(
  10. dattt

dattt Member Chính Thức

theo mình thấy bạn bên mod quá nhỉ.tuy chuyện này k phải lỗi của mod.nhưng mod cũng có phần trong vụ vịc này.xet về buổi off cho thấy mod vẫn còn thiếu sót rất nhiều.nên có rất nhiều sự cố xảy ra mà k dàn xếp dc.nên các mod coi đây là một bài học rút kinh nghiệm vậy.nhưng dù sao thì vẫn cảm ơn mod vì buổi tổ chức tuy k hài lòng mấyn hưng cũng cho thấy mod đã làm tròn trách nhiệm của mình.thân!:)
  11. dattt

dattt Member Chính Thức

đúng là bài nào cũng có dấu chân của my nhở.hào hứng ghê!:eek:
  12. dattt

dattt Member Chính Thức

bạn noi đúng đấy.nói túm lại là tại định mệnh thôi.:eek:
  13. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Quảng cáo game khác coi chừng bị ban nick h :D:D
  14. BillGate

BillGate Thành Viên Mới

Tóm lại là code giảm chút xíu mà kinh vn. 40 All blue 300 haki BV từng đấy thôi mà đổi qua đá NL+tinh linh+ đá NT thì giảm ghê quá
  15. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

chéck dùm emeal vs mod @optimus nguoisungsuong2000@yahoo.com gửi mod Blader bảo chốt danh sách nãn vl ra đi 5 tiếng xe éo có code . giờ code này cũng éo có thật tính rất nãn đấy
  16. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

tôi đã đang ký và đến off nhận đc cả thư mơi trênmail h code tôi nó nằm ở đâu ???
  17. Heavenly S2

Heavenly S2 Thành Viên Mới

sao mình vẫn chưa nhận đc code vậy mod...code đã đc phát hết rồi hay chưa phát xong vậy????
  18. JuanZhao

JuanZhao Thành Viên Mới

Thông báo đêm qua SG mưa tầm tả, do chạy xe quá nhanh nên code văng mất tiêu rùi... :D:D
  19. NevER Sm1le

NevER Sm1le Cao Thủ Forum Thợ Săn Ảnh

Một cú lừa ngoạn mục :p
  20. DalDal

DalDal Thành Viên Mới