Lừa đảo top 2 sever s198 và cái kết......................

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi heykatykill, 21 Tháng chín 2015.

1. heykatykill

heykatykill Cao Thủ Forum

Mới sáng vô sever s198 bán code thì gặp ngay ông thần ™SơnSaoBăng™ top 2 đấu trường, lúc đầu bạn ý pm mình, bán code như thế nào, mình bảo với bạn ý vô face https://www.facebook.com/ybinh.dongphuong xem có code gì phù hợp không thì pm mình, sau đó bạn ý vô face mình xem rồi nói bán cho bạn ý cái code của Event cam 12 ( phần thưởng làm theo nhóm T20107 ), mình bảo bạn ý 50k mobile, bạn ý cũng đồng ý, nói là sẽ mua card rồi gd mình, sau đó thì mình gửi code cho bạn ý
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Mình đã gửi code cho bạn ý rồi, cuối cùng bạn ý kêu là code này chắc bạn ý ăn rồi, rồi đòi mua tiếp 3 code nữa của mình [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Lúc đó mình chỉ nghĩ bạn ý là top 2 sv chắc không lừa mình 50k bạc có đáng gì, với lại bạn ý nói rằng sau khi mình đưa 1 code nữa cho bạn ý thì bạn ý sẽ đưa card cho mình, sau mình sẽ gửi lại 2 code nữa cho bạn ý.................. Vậy nên mới có vụ đưa code cho bạn ý tiếp.
    Sau khi đưa code xong thì bạn ý lại trở quẻ đòi mình đưa tiếp 1 code nữa rồi mới đưa thẻ, lúc này mình biết là gặp dân lừa đảo rồi, nên mới dứt khoát không đưa nữa. Vậy mà hắn ta kêu mình là không giữ lời, nói mình làm ăn trẻ con.......
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Cuối cùng chỉ mang 1 bụng ức chế, mà không làm gì được.
    Vậy mà mình vẫn hi vọng biết đâu hắn ta không ăn cái code đầu tiên mình đưa, rồi vô thử cho acc clone của mình nuốt thử thì đượ kết quả là code đã sử dụng...........[​IMG]
    Hix, đây là hình ảnh đại ca lừa đảo của top 2 s198 nhé mọi người, gặp hắn ta thì né xa ra
    Rút kinh nghiệm lần này, nên dù có là top của sv khi bán code cho các bạn mình sẽ không bao giờ đưa code trước, vậy nên mong các bạn mua code của mình thông cảm dùm. Mình làm ăn lâu dài nên đặt uy tín lên hàng đầu, các bạn gd với mình xin tin tưởng mình, bạn nào có nhu cầu mua code lên face của mình tham khảo nhé: https://www.facebook.com/ybinh.dongphuong
    Cảm ơn các bạn đã đọc bài của mình!
    gghhh thích bài này.
  2. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Trời ơi chủ thớt, thằng này bị top 1 sever đó post rồi mà, ngay cả top 1, ae trong công hội cũng bị nó lừa mà, nó lừa cả sever đó chủ thớt :pde21:
    Triệu hồii @Dawn
    heykatykill thích bài này.
  3. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

thanh niên top này mà vào tay mình thì bố nó cũng đéo lừa đc =))))
  4. Saitama

Saitama Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

:))) thằng này lừa đảo có tiếng sv rồi ham bán thì chịu thôi
  5. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cơ mà mình góp ý tí, code nhóm CAM event 12 ai cũng bán có 20k, bạn bán mắc thế :pde62:
  6. Toxic Drug

Toxic Drug Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

7. AllyOuNeedIsSkill

" nhếch mép" :pde86:
  8. AllyOuNeedIsSkill

Chính là thanh niên top 2 đá top1 khỏi ch + lừa code :pde88:
  9. Toxic Drug

:pde36: bảo sao thằng này phải :pde73::pde73::pde73:
  10. AllyOuNeedIsSkill

Thằng này ở w7, nó thách thím dawn ở TB đánh nó :pde37:
  11. Toxic Drug

ém ở thriller cho nó thọt thì thôi :pde16:
  12. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

đối với tên này thì tẩy chay nhah gọn lẹ sút CH delete acc :pde79::pde79::pde79:
  13. heykatykill

heykatykill Cao Thủ Forum

hóa ra anh này lừa đảo có tiếng ah, coi như mình xui :z gặp trúng ngay đại ca thì chịu
  14. ShyKT

ShyKT Member Tích Cực

:D. thấy bác này đăng bán code đang định mua cái code có BV 90 mà chưa kịp Pm đã bị lừa . Còn ko còn tui mua cái có BV 90
  15. AllyOuNeedIsSkill

Công hội nó là chủ, ae trong ch bị nó lừa, ch đó lại mạnh nhất, câm mỏm chịu nhục chứ làm sao h?
  16. Fierce Teddy

Fierce Teddy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Tung Hoành Tân Thế Giới

Mạnh thì chuyển cảng qua CH top 2. đc vài bữa là lên top 1 thì nó chơi với dế chứ đc gì :pde23::pde23:
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

cho nó nghỉ mỏ, nghỉ game luôn
  18. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

Thèn nào đã bị tố rồi mà
  19. SirltUt

SirltUt Cao Thủ Forum

Người hướng dẫn:pde19::pde19::pde19:
  20. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mấy thằng lừa đảo ăn code chả mạnh được bao lâu đâu, thường những thằng này ép nó nghỉ mỏ 1 tháng là xong