Mới chơi game cần giúp đỡ !!!

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi bibumase, 5 Tháng mười một 2013.

1. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Hiện nay mình level 5x, cấp bậc Thượng-Linh (mang tối đa 7 tướng) đã chiêu mộ đc : Main, Rock lee, Kimimaro, Haku, Mifune, Gai, Sasuke và còn 200 hồn tím!

Mình muốn mọi người tư vấn sắp xếp và sử dụng đội hình như nào khi PK đấu trường, đánh boss 1h/10h, sự kiện 8h 9h, vạn tượng 5x, phụ bản rèn luyện 5x (khó)...

Mình có nên chiêu mộ và sử dụng Karin ko? 200 hồn tím nên làm gì? up sasuke áo đen hay dành ngliệu 7x chiêu mộ luôn kakashi? :58:

Mình đang tắc vạn tượng 5x tại Suigetsu, các bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với :78:

Mới lên 5x lần đầu mong các bạn chia sẻ kinh nghiệm :d
  2. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

5x để dành up ssk áo đen liền đi bạn lỡ mà nó lên 55 nâng lên lại tuột về 50 đó =))
    đội hình boss 1h10h thì main-rocklee-kimi-haku-thêm con j nữa cũng đc.
    đấu trường thì karin-main-ssk(áo đen)-mifune
  3. HoangThanh

HoangThanh Thành Viên Mới

cho minh hoi vs . hien h minh lv 57 có : main huyễn thuật ,kimi ,naruto ,karin ,gai ,hinita ,sakura ,sasuke . z minh nen up naruto hay sasuke hay la` de len 70 la kakashi . hiện h thì mình đang top 2 ,pk hay boss minh đều xài kimi naruto karin gai main . các bạn cho mình ý kiến là nen thay đổi doi hình hay ko