Mera Mera no Mi.....Hồi sinh!!!!!!

Discussion in 'One Piece Box' started by KubinChan, Sep 13, 2012.

1. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Như chúng ta đều biết khi một người sở hữu trái ác quỷ chết thì trái đó sẽ xuất hiện lần nữa...theo bạn người đó sẽ là ai????
    Mấy có thấy bài viết nói về Bước chuyển mới trong việc sáng tác của Oda..là có ông trùm gì đóa bên Nhật rất thix Ace...ko biết Oda có có Ace sống lại ko ( Mình thì rất mong như zậy!
    Nếu ko thì cho Luff sở hữu cũng dc!!!( điều này hơi ảo tí,nhưng hiện tại Haki ko thì cũng ko là gì với Râu Đen..điển hình như Shank,vẫn bị sẹo khi ko nó còn chưa có trái nào)......Nếu ko thì Sabo cũng oke....Nhưng Luff chắc về sau sẽ có thêm khả năng mới ( chẳng hạn như bây giờ kháng độc cũng khá cao..rồi có thể ăn khi ngủ )
    Mình hok đăng kí nhận gạch đâu nha!
  2. Musical

Musical Thành Viên Mới

Shanks bị vết sẹo từ trước lúc gặp Luffy cũng khoảng hơn chục năm rồi. Hồi đấy thì chắc chưa học được Boushoku Haki đâu.
    Theo mình thì Ace chết là quá hợp lý rồi, cho hồi sinh lại cũng chả làm gì cả.
  3. Michell

Michell Member Tích Cực

ace là con vua hải tặc , lại đi theo làm lính cho râu trắng , vốn ko có mộng làm vua thôi thì chết cho rồi ko lại đố kỵ với luffy thì chết , thôi anh ấy ra đi thanh thản chấm dứt thời kỳ râu trắng và roger cũng được rồi
    DarkHorse92 and (deleted member) like this.
  4. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Hãy để người chết được yên nghỉ dưới nấm mồ đã xanh cỏ :75::75::75:
  5. DarkHorse92

DarkHorse92 Thành Viên Mới

thôi để ace chết đi, sống lại làm gì thêm mệt, mọi việc đã có tác giả lo, ae kô cần suy nghĩ nhiều, hồi sau sẽ rõ!
  6. Jinres

Jinres Thành Viên Mới

để ace yên nghỉ đi
    sau này sẽ có 1 người giống hệt ace và có năng lực trái lửa :))
  7. S12Vler

S12Vler Member Tích Cực

nhảm. ai kêu haki k là gì với râu đen? Râu đen chỉ hạn chế sức mạnh của người có trái ác quỷ khi hắn chạm vào. Còm sức mạnh cơ bắp thì hắn đâu động đến được.
  8. bigmom

bigmom Thành Viên Mới

t nhớ ko nhầm ở chap nào đó (nếu cần xem bạn lên youtobe.com search: Luffy vs BB) dame của luffy vào BB đau gấp 10 lần bình thường. Luffy chưa chắc là ko ăn đc BB đâu nha @@
  9. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Nhưng bây giờ có thêm trái chấn động của Bố nữa bạn à.Và thằng này khả năng chiến đấu cơ bản và chiệu đòn nó ko phãi thường..lảnh trọn cú của Bố mà vẫn trụ dc đấy.Bạn tưởng có mình luff có Haki mà Râu đen ko cóa à!!!:37:
  10. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

do thằng râu trắng đánh một trận với AKAINU rồi , lại còn bị thằng con nó đâm lén , sức lực ko còn như lúc đầu thì đấm 1 cú ko chết được râu đen là chuyện thường :33:
  11. nhocsitin

nhocsitin Thành Viên Mới

tôi thì nghĩ vegapunk là người làm nên tất cả

= chứng là kuma =))

Share This Page