Moi nguoi giup e voi !!!

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Shinka, 20 Tháng mười 2013.

1. Shinka

Shinka Thành Viên Mới

E lv 47 nhung van la tuong xanh. Thay co nhieu ng moi co 43,44 da len dc tim roi. Thay ghi la nang cap diem ao nghia. Ai chi e cach kiem diem voi. Em lam nv trong game nhung cung hok du.tks moi ng trc
  2. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

bạn chăm chỉ nhận quà từ cấp bậc hằng ngày thỳ cũng có kha khá ảo nghĩa rồi . và mỗi lần đánh npc lần đầu tiên thỳ cũng có thêm ảo nghĩa . . nếu bạn chơi k nạp thẻ thỳ xác định lên tầm lv 5x mới up nv lên tím được
  3. BoPro232959

BoPro232959 Thành Viên Mới

em đi hoạt động nhiều vào sẽ được,mà phải đứng trong top mới được nhiều nha
  4. Shinka

Shinka Thành Viên Mới

ban. cho minh hoi ki xem neu nap tien thi khoang bao nhieu len dc tim'. Minh moi vip2 thoi k biet ntn nua. Ngay nao minh cung nhan qua mak hok du... Giup minh nha. Tks
  5. BoPro232959

BoPro232959 Thành Viên Mới

bạn lên vip 10 thì chắc chắn sẽ được thôi!
    (đùa cho vui thôi nhá,đừng tưởng thật)
  6. banh my bo

banh my bo Thành Viên Mới

Có nhiều cách lắm
    vd : bạn nhận lương hằng ngày , đánh quái lần đầu tiên , đánh boss lúc 13h , thủ thành lúc 9h ... nói chung bạn tham gia các hoạt động trong ngày đều dc áo nghĩa
  7. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

@Shinka: Bạn đang level 47 muốn lên màu tím cho tướng thì chỉ cần học hết bảng áo nghĩa hiện tại. Như cách bạn nói thì có thể là do bạn chưa tối ưu số điểm áo nghĩa có thể nhận được của mình (Trong khi 43,44 có thể lên rồi)
    Giờ bạn có thể chú ý như sau:
    1. Đi hoạt động trong ngày tích cực hơn (nếu có thể)
    2. Lên level và làm nhiệm vụ chính + phụ cấp 48
    3. Đi cái Rèn luyện cấp độ thường và khó 30 (nếu chưa đi 30 khó thì giờ đi, cái này nhiều điểm áo nghĩa lắm đấy)
    4. Có thêm điểm Áo nghĩa ==> skill mới ==> giúp bạn mạnh hơn

Have fun!!!