NRT Nên đi tiếp hay dừng ?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Supperkely, 24 Tháng tám 2017.

1. Supperkely

Supperkely Member Tích Cực

Nhìn thấy ko đủ để lên nrt4 thì phải , cho lời khuyên đi , có gì nạp thêm đc 100k à
  2. fuckunwaoshit

fuckunwaoshit Member Tích Cực

chắc tiếp ik =D , chắc đủ , 3 lần làm mới lận mà trừ khi bị lỗi :pde4::pde4: thì ko dc thoi :pde36::pde36:
  3. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Bạn mua hết thức ăn đi, nếu nạp 100k nữa thì thừa lên, k lên chặt đầu mình đi
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Tính ra là còn tận 5 lần làm mới cơ mà, với nạp 100k nữa, mua hết từng đó bạn đã có 110 điểm rồi
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nói chung tỉ lệ không lên là 5% thôi, bạn có dám chơi hay k là bạn quyết định nha :pde58:
  6. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

mua thức ăn nạp cũng 200k rồi sao mới lv 3 thế :pde64: bạn thích thì tiếp luôn thêm 100k vào chắc đc còn k đc xem như xui :pde4:
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

lần đầu tiên thấy nạp 200k mà nrt lev 4 còn đang mơ hồ :pde36:, thế này nếu mà lên nrt lev 4 để thức ăn lên ssk lev 3 lời hơn rồi :pde13:
  8. Supperkely

tại đi học ko làm mới đc 5 lần , làm mới đc 4 lần à nên 3 ngày nay mất 3 lần free :3 .
    Tỉ lệ up thấp quá còn hoang mang @@
  9. UchihaShisu

UchihaShisu Member Chính Thức

Nếu may mắn nạp 100k vào và được cá hồi x12 thì dư xăng ::big_smile::::big_smile::
  10. Supperkely

gì nạp 100k đc 12 thức ăn à ??
  11. 11111112223555

11111112223555 Member Tích Cực

Cò bác nào rảnh zo nick em mua thuc an cho naruto dc ko em treo bag dt chi dc b am lam moi ah
  12. UchihaShisu

UchihaShisu Member Chính Thức

nếu may mắn nhé, chứ mà ra 2 trứng thì toi :))
  13. Supperkely

may mắn đã đến với anh chỉ 4 lần làm mới mà đc 520 điểm hahahaha , k cần nạp lun
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

sao k dành thức ăn mà nuôi ssk lev 3 lời hơn :pde86:
  15. Supperkely

tui k ngờ đc lun vs lại kinh tế k cho phép , đang để dành kinh tế nạp vào sinh nhật 1 lượt lun
  16. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

sinh nhật thủ sẵn 2m là được rồi không cần nhiều
  17. Supperkely

có 1m à ổn k =))
  18. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

chắc cũng ổn rồi giờ trữ vàng đi
  19. Supperkely

tầm giữa tháng 9 hay đầu tháng 9 v ông
  20. KissMax

giữa tháng 9