NRT Nên chiêu tướng sao đây

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DaBeztBoy, 28 Tháng một 2018.

1. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Theo ae, với lối chơi nhà nghèo thì hiện tại em nên lấy tsu mei không ạ?
    Combo tsu mei+ Sasuke sakura có mạnh không ạ?
    Nếu lấy tsu mei thì sau này có nên lấy shi shui itachi nữa không ạ?
    Có nhất thiết phải lấy neji hinata không ạ?
    Đội hình em giờ có final + tenten + sasu saku
    Em cảm ơn các bác ạ :b:b:b
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nếu lấy tsu mei thì khỏi lấy shisui itachi, 1 khống chế cứng được rồi, còn không thì ngược lại, còn neju hinata thì chiêu đi, đánh nhau cho sướng, thay con sasuke với sakura ấy
    NamXeKo thích bài này.
  3. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Bác cho em hỏi sau Neji Hina nó sướng vậy ạ? Vì nó dame to ạ?
  4. DaBeztBoy

Thế tsu mei đi với Neji hina có được không ạ?
  5. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

Giờ tui có ssk&skr + tenten+hidan+đệ tam đợi tết tui lấy đệ thất vs nenji thay đệ tam vs hidan ổn chứ
  6. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Mình cũng thắc mắc nên chieu terumi & tsunade ko. Mạnh ở điểm nào , yếu điểm nào. Còn neju vs hinta bac nào có thông tin về tướng đó ko cho e xin link vs ạ. Tks
  7. ONANA

ONANA Member Tích Cực

sẵn cho mình hỏi đh mình có hidan&kkz, final, tam mục, mình định lấy con dei&ssr vừa kích liên kết vừa xài ko và mình k thích con tsu&mei lắm
  8. DaBeztBoy

lấy kích liên kết cũng đc bạn, team nhà nghèo đánh pve thì mình thấy con tsu mei nó không đặc biệt lắm, dùng pvp thì sướng. Mình nghĩ vậy
  9. DaBeztBoy

https://sites.google.com/site/ginz112kaguya2/su-kien
    link đó nhé
  10. DaBeztBoy

để hidan đi, mình thấy hidan + tenten ải ngon
    NamXeKo thích bài này.
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Để hidan đó đi, dành lễ kim mua tướng mà kích liên kết, vàng sắm em neji được rồi
    NamXeKo thích bài này.
  12. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

đệ thất đi ải k ngon = hidan s
  13. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

ok
  14. DaBeztBoy

tsu mei + neji hina đc ko bác?
    NamXeKo thích bài này.
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

nói chung tùy người sử dụng thôi, thích thì chiến, nhưng chờ itachi + shisui vô kho báu thì cũng hơi lâu
    NamXeKo thích bài này.
  16. DaBeztBoy

vâng cảm ơn bác ạ, tsu mei lấy dùng lễ kim thì e triển luôn đây :V
    NamXeKo thích bài này.
  17. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Có đại ca nào cho hỏi? Hiện tại team mình có 2 team:
    • Tenten HidanKakuzu SasukeSakura DeidaraSasori
    • Tenten Final SasukeSakura DeidaraSasori
    Cho hỏi là tháng tới có nên làm HokageVII không và nếu có làm thì nên thay vào cho con nào?
  18. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Tks bác, mà bác có biết trang nào tổng hợp tất cả mấy cái hiệu ứng của skill nhưu chấn nhiếp, hỗn loạn, hóa dầu , Mù, Câm lặng , các kiểu rút máu ,.... ko ? Tại nhiều hiệu ứng quá mà mình ko bit nó hoạt động như thế nào.
  19. DaBeztBoy

https://taduyducv.wordpress.com/2016/08/05/trang-thai/
  20. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

dei lỗi thời rồi, thay nó = neji hinata đi cho máu, thay hàng sau ấy, hàng giữa thế ngon rồi
    NamXeKo thích bài này.