VHT Nếu là mọi người thì mọi người sẽ thế nào?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duongvietdung, 25 Tháng năm 2018.

1. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

Vẫn là cái chuyện hậu update. Sau mấy ngày đấu tranh cuối cung mình đã vào đc game.
    Lời đầu tiên cho mình xin lỗi ae mod diễn đàn vì làm phiền có thể nhiều lời k hay.
    Còn chuyện đền bù thì khỏi nói, k đc 1 cái gì. Đấu tranh ư?? nếu tất cả ae gamer ở đây như mọi ng cùng đứng lên đình công hay kiện tụng đơn cử như vụ apple làm chậm iphone hay facebook theo dõi ng dùng thì sẽ khác. Ae chúng ta k làm gì để rồi mãi kiểu chờ bố thí đc gì thì đc cũng chỉ vì đam mê. TÔi chơi game này chắc đc 5 năm, đúng ra 1 khách hàng lâu năm có trả phí đáng lẽ đc đối xử tốt chứ k mức tệ bạc thế này.
    Uh! thôi các cụ bảo ngu thì chết, ai bảo ham mê chơi trò này , nếu chán có thể bỏ game NPH k care.
    Nhưng thưa vs các bạn KTV mình lên đây để bảo là fix thế nào để giờ mất đồ, có thể mình k đc nhận đền bù nhưng cũng đừng làm mất đồ vốn có chứ. chiều tối đi làm về k để ý tối xem lại con Boa của mình bay đâu cái ma khí, tìm mãi k thấy đâu @@.
    Đời ngang trái vãi ... đứa đam mê thì vùi dập ng bỏ thì chẳng sao. Có lẽ những ng tâm huyết như mình chắc k có cửa sống. Hn đc bạn ad face bảo đăng lên imgur nên có ảnh cho ae
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

cho mình lại id + sv
    với nói rõ mình biết đồ mất ntn lun
  3. duongvietdung

id: Vuaanh
    s56
    mất ma khí của BoaS
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

báo rõ mình ma khí lv bao nhiêu + bn mạ khắc ngọc ntn lun nhé báo thiếu là add thiếu đấy
  5. J-Fla

nếu còn cb lúc còn trượng cho mình lun nhé
  6. duongvietdung

Bạn nói đùa hay thật???? có ai tự nhiên biết được là sẽ mât đồ để lưu chiến bảo, quay clip đc. Các KTV có mã code check là rõ hỏi ng chơi thì chịu, gần tuần k vô đc game làm gì có gì nữa, mình sợ còn mất nhiều đồ mà k biêt ấy vì gần full cả kho lẫn túi
  7. duongvietdung

MÌnh k nhớ, vì ma khí chính PerS cầm còn ma khí của BOas mình k nhớ, MK phụ chỉ tầm 100 tương đương con Law đang dùng thì phải, ngọc 90% mạ thì k nhớ.
    DO không fai đame chính nên nếu ad muốn rõ nên hỏi KTV check k lại bảo mình chém
  8. LongRiver

LongRiver Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Chiến báo ở đấu trường đấy bạn
  9. duongvietdung

uhm! đợi chút
  10. J-Fla

cộng bao nhiêu nhớ k
  11. duongvietdung

Lần gần nhất đã k còn ma khí, vì hn đã sau update 3-4 ngày rồi.
    RIêng mình được diễn phúc tới sau update 4 ngày mới đc vào game
  12. J-Fla

::cheers:: cho info đồ bị mất đủ nhé cho thiếu bị add thiếu đấy
  13. duongvietdung

Bạn hỏi câu khó vãi. nếu hỏi 3 VK chính thì mình trả lời đc ngay, đây ma khí phụ mình chỉ thấy con law hiện tại của mình còn đồ như thế (+ 180 ngọc 90% ....) cái mất mình k nhớ rõ nhưng thường 2 con phụ na ná nhau, bạn nên hỏi KTV cho nhanh
  14. J-Fla

KTV yêu cầu add đồ thiếu hỏi lại kỹ thế đó . Nếu k nhớ rõ có thể trả lời đại khái::bike::
  15. xuandat0901

xuandat0901 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Cb vô mail có kìa bạn, lựa cb trước update là dc
  16. duongvietdung

Nếu thế thì mình trả lời giống y con Law: ĐỒ 100 ,+180 ngọc 90%, khắc aan 15 tẩy bảo thạch tới cấp 90% mở ra, Đồ tẩy MC, Sinh mệnh, VC theo full cấp đồ
    J-Fla thích bài này.
  17. J-Fla

ok
  18. J-Fla

cho lại id + sv nữa
  19. duongvietdung

CHiến báo mục nào b ?? cái đấu trường thì n có mấy cái gần đây, còn chỗ nào nữa lưu thế bạn?? vương giả k xem đc
  20. duongvietdung

b Nên đọc theo dõi ở trên cứ hỏi hoài vậy @@
    ID: vuaanh
    S56
    J-Fla thích bài này.