VHT Nếu là mọi người thì mọi người sẽ thế nào?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi duongvietdung, 25 Tháng năm 2018.

1. duongvietdung

duongvietdung Member Tích Cực

Mail hn mình kiểm tra xem có đền bù gì không. xem hết k đc gì tức xóa hết rồi :((
  2. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ID: vuaanh
    Tên nhân vật: LụcNhĩ Hầu
    S56
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

4. duongvietdung

Sao tất cả đen đủi n ám vào các acc này thế k biêt,chán
  5. TomAadarsh

mod @J-Fla đó là cấp trên minh , bạn ấy nhiệt tình nhất trong các mod, có gì bạn báo bạn ý, mong bạn thông cảm do lỗi phát sinh ngoài tầm kiểm soát
  6. duongvietdung

Cần đền bù 100KV vừa vật chất vừa tinh thần :((
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde2::pde2::pde2: lỗi đợt này khá nhiều chứ k riêng bạn đâu mấy trăm case lỗi lận nên đừng tự ti =)))
  8. duongvietdung

THì mình cũng đang rất bình tĩnh mà, có nói gì quá đâu :( nói chung là mấy ngày này chán rồi
  9. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Người tình của anh Hải có đàn em thật tinh tế, biết cưng chiều nịnh nọt sếp :pde2:
  10. J-Fla

::amazed:: tồm là bồ nhí mình nhé k phải đàn em
    Shaddoll and anhhungvie like this.
  11. TomAadarsh

hải dớ facebook á, là nô lệ , nô tỳ nha
    anhhungvie thích bài này.
  12. TomAadarsh

:cat10
  13. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::bad_smelly::Các mod chim chuột nhau j đây
  14. duongvietdung

Toàn chim chuột k để ý "fix nhầm add 100kv vào acc đi"
    Shaddoll thích bài này.
  15. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

có ai đc hỗ trợ lấy lại pass rương thành công k nhỉ thấy mong manh quá::confuse::
  16. J-Fla

fix nhầm 100k vàng nó căng lắm=))
  17. J-Fla

đầy
  18. duongvietdung

Khoá acc còn đc có gì mà k add đền bù vàng đc. Mà ad check đc đồ chưa. Bao giờ hoàn đồ
  19. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

A góp ý tí, mấy case báo lỗi này đừng cười, nhiều người bị lỗi ức chế lại thêm cmt cười cười, người ta tưởng e cợt nhả ko quan tâm lỗi đấy =))
  20. duongvietdung

Tới khi nào mình đc hoàn đồ thế ??
    Tại sao lại k thể đền bù vàng được?? các bạn sai bảo mình thông cảm. Nhưng vật phẩm n có thể quy đổi thành vàng trong game.
    Acc kích cầu các bạn còn add đc (mình nói đợt trc nhé) thế tại sao có lỗi nghiêm trọng xảy ra vs acc của mình thì k đc đền bù