[Nội Dung] Phần Thưởng Tuần Này

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi Baymax, 15 Tháng một 2015.

Moderators: Vinci
  1. KidKaZi

KidKaZi Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

500 lực này mà tuần này có event valentine thì ngon :^^:
  2. Leesky

Leesky Thành Viên Mới

cko mình hỏi lập topic ở đâu sao mình tìm hoài ko thấy
  3. Luffy S174

Luffy S174 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

ok đã rõ thanks mod
  4. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

khó khăn thế thế nhỉ :pde11:
  5. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

đang ráp từng phần từng phần về vấn đề mà ai cũng biết từ hôm giờ ... sắp ra lò ... nhưng ko dc hài cho lắm :D
  6. Himiko

Himiko Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

ảnh gif đc hông mod :cuoi:
  7. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nói trước là mua code phần thưởng chế ảnh nhé.Ai đc giải nhắn tin 4r cho mình :haha:
  8. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Chế cái gì đây ta? Có bạn nào chia sẽ chủ đề không :D
  9. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

10. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

11. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Cái đấy còn tùy vào trí tưởng tượng của bác nữa.
    Bác hay sinh hoạt forum thì khai thác những nội dung liên quan đến forum đi.
    Ví dụ như: Tự bạch-Cro và những điều kỳ bí chẳng hạn :oops:
    CrocodiIe thích bài này.
  12. CrocodiIe

Cảm ơn bạn! Không biết mình có điều gì kỳ bí không ta? Nhưng nghĩ lại mình chỉ muốn xem các bạn tham gia :D
  13. ChuThoong

ChuThoong Thành Viên Mới

500 lực, code có hạn sử dụng ko nhỉ, để đến event xài lực rồi ăn.
    Mod nào thông não e phát :haha:
  14. khuonghai10

khuonghai10 Thành Viên Mới

cứ có code là ăn đc, chỉ k ăn được khi bạn sd rồi thôi nhé @@
  15. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

đi copy thì là copy làm sao gọi là chế ảnh được hả mod, hok lẽ lên mạng gõ hài onepiece rồi save zìa up lên đây như zậy còn gì là cái hay của chế hài nữa :pde7: quy định cho rõ đi mod :pde23:
  16. Ngọc Trung

đúng rồi bỏ cái coppy đi mod ơi
  17. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Copy cũng được, chủ yếu đọc cho vui, nhưng khi chấm bài các mod sẽ bỏ ra thôi mà :D các bạn cũng đừng copy đâu xa xôi nhé, vì các mod biết hết tất cả các nguồn rồi :D tốt nhất tự chế theo ý mình, mod thấy có vài người chế cũng ok lắm.
  18. Ngọc Trung

lấy những tấm ảnh gốc để chế ở đâu thế mod ... chỉ dùm mình với
  19. Ngọc Trung

mod cho xin nguồn các mấy cái ảnh gốc để chế với
  20. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn cứ google troll onepiece là ra nhiều lắm.
Moderators: Vinci