[Naruto] Xin mọi người bỏ 1 phút vào đọc làm bằng chứng

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi MrSlark, 30 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Để mình nói lại những mấu chốt:

1. Mình khẳng định rằng mình chỉ đưa acc cho
    Duy Nhất và chỉ Duy Nhất Alphal biết pass.
    Mình gửi bằng tin nhắn tới số máy kia, Alphal cũng không phủ nhận đó không phải là số của Alphal.

2. Mình đổi oan cho hắn thì mình được lợi gì à?? Mình lấy lại được những gì đã mất à?

3. Sự việc lại trùng hợp với tất cả những gì Alphal nói với mình trước lúc diễn ra hoạt động 20h ngày 29/10.
    Có tất cả mọi người trong server làm chứng.
  2. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Xin chia buồn cùng Chủ Topic!!! :(:(:(
    MrSlark thích bài này.
  3. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Những cái mèo đưa ra vẫn chưa có tính chất cụ thể, để Tà giúp mèo tìm vụ này nhé:

1. @Mod: check giúp thời gian acc Tiểu Hộ bị login vào phá acc đã online trên địa chỉ IP nào? ( thời gian thì mèo đã cung cấp)
    2. @Mod: kiểm tra cùng địa chỉ IP đó đã login những acc nào? (nếu xuất hiện acc Alpha trên cùng giải IP đó thì đã có bằng chứng cụ thể - cái này ta giả dụ khách quan nhé Al)

Hai thao tác kiểm tra IP và check log này khá đơn giản nên mới nhờ Mod giúp, hé lộ 1 chút thông tin

P/s: thiết nghĩ Mod cũng nên giúp anh em triệt để vụ này để có những nhìn nhận thật khách quan về sau, không lại có những vấn đề đổ tại: Mod ngứa mắt acc tao vào phá các kiểu (tránh cho các bác Mod thôi hehe)
    nhoc quay, SheironZ and MrSlark like this.
  4. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Mod: tụi mình chỉ quản lý diễn đàn bạn ui, không có quyền hạn để check mấy vấn đề trên, tuy nhiên vì đây cũng là vấn đề bux xúc nên mình đã báo lại với các anh, và vào ngày mai sẽ tiến hành check acc bạn, còn nội dung check như thế nào mình cũng không rõ! mình cũng hi vọng những việc như thế này có kết quả rõ ràng để mọi người khỏi phải nghi ngại khi nc với nhau!
    SheironZ, MrSlark and NgheQuay like this.
  5. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Đọc qua đọc lại thì kiểu nc của bạn vs Al cũng như nhau cả.

Cũng cái kiểu " Tôi là như thế, tôi không làm, ai không tin thì tuỳ "

Thôi thì...tuỳ. Thế đăng cái topic này làm gì k bít nữa. haizzzzzz
  6. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

Nếu Mèo nói thế thì cho Al hỏi Mèo 1 điều, Al phá acc Mèo Al sẽ đc lợi ít gì từ chuyện này, phá acc Mèo để rồi nhận đc những lời chửi mắng những lời chỉ trích từ mọi người àk. Al chỉ nói đơn giản thế thôi và chờ đợi xem bên bộ phận kĩ thuật sẽ trả lời kết quả cho pk. Thế nhé.
  7. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Việc của bạn à? :b
  8. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Thế lên đây khóc lóc làm cái gì ???

Đăng topic xong rồi nc như kiểu bắt mọi người theo ý mình. Hài

Giả gái riết nên bị lú kiểu nửa nạc nửa mỡ hả Nguyệt Nhãn =))))))
    Uchiha Madar and nhoc quay like this.
  9. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

Kết cái câu giả gái riết nên bị lú rồi đấy =))
  10. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Ai giả gái vậy?
    Mình cũng chẳng biết Nguyệt Nhãn là thằng nào con nào?
    Cứ cho mình là đàn ông con trai cũng được, Alphal cũng đã biết fb mình.
    Còn mình gửi lời cho Silence hay là Nothing này:
    Muốn giữ hàm răng chắc khỏe thì tốt nhất đừng chõ mõm vào việc của người khác :haha:
  11. Mai

Mai Thành Viên Mới

mình cũng đã từng chơi một acc, cũng top, cũng có share pass và rồi cũng bị xóa hết tướng với ngọc nộ, đổi luôn cả pass, hỗ trợ thì ko được,đành ngậm ngùi tạo acc khác chơi rút ra kn thế này, đã tin tưởng nhau thì share acc, share mà mất thì biết tự trách mình thôi, game mà, cũng không ai khôi phục lại acc cho bạn , nói cho mọi người biết thế thôi còn NPH game có thể can thiệp nhưng chắc chắn sẽ ko làm, vì sao thì ai cũng biết
    Chào thân ái
  12. hs2t1998

hs2t1998 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mình nghĩ nên ra sớm chức năng bảo mật rương + pháp khí các kiểu đi chứ tình hình này người bị bọn cặn bã lừa nhiều lắm ==" hoặc làm cái nút back lại cũng đc vì nhiều người bị phá acc là thấy nản nên bỏ game luôn đó @@ đó chỉ là ý kiến của mình,mong mod vs NPH xem xét lại ạ ^^p/s chia buồn vs tiểu hổ :'(
    SheironZ thích bài này.
  13. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Ừ, mình cũng biết rồi. Tất nhiên NPH có thể can thiệp khôi phục lại, nhưng ...
    Acc mới của Mai bên s44 đúng không nhỉ?

Cảm ơn bạn đã động viên, mình thấy đúng là cần có chức năng bảo mật như các game online hiện hành đó là Mã Rương. Khi đã khóa mã thì bạn không thể bán hoặc thay đổi bất cứ thứ gì.
    Nhưng chắc chắn sẽ không được. Bởi vì NPH không có quyền can thiệp vào nội dung game của bên Sản xuất.
    duyhong, SheironZ and Mai like this.
  14. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

Chốt phát nhỉ @@
    Một đằng bạn bảo người khác
    "Muốn giữ hàm răng chắc khỏe thì tốt nhất đừng chõ mõm vào việc của người khác". Thế mà cái tiêu đề Topic của bạn lại kêu mọi người vào làm chứng cho bạn trong khi việc của bạn *éo liên quan gì đến chúng tôi , đúng là tự vả vào mồm =)) :|.

Còn nhìn tổng quan thì việc bạn và thằng Alpha nói cũng chẳng khác gì nhau cả , 1 thằng thì kiên quyết bảo thằng kia phá, 1 thằng thì cam kêt không phá =)) . Nhưng cá nhân tôi thì tin tưởng thằng Alpha hơn bạn vì dù sao nó cũng sống thật với giới tính của mình :y.

@Apophis_XIII và các thanh niên cùng cụm SV. Trước các bạn ngộ nhận thì không nói làm gì , nhưng mà nhìn cái ảnh này mà các thím vẫn tưởng nó là con gái thì thua luôn đấy =))

lewinvt thích bài này.
  15. kuzan

kuzan Thành Viên Mới

cai nay minh ngy la loi cua ban meo thui ai bieu dua acc cho nguoi khac lam j thi tu chiu di chu loi mod ad vo lam j ngay luc moi choi ad da canh bao rui ma
  16. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Có lẽ nên close topic ở đây, chủ topic đã bỏ acc sang zing. Ai đã phá acc mãi sẽ vẫn là ẩn số :v.
  17. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Chờ Mod giúp các bác có câu trả lời đi, cãi nhau làm gì!
    Ta mong muốn Mod sớm cho anh em câu trả lời để xóa tan cái sự khó chịu này, Mèo thì bị phá nick, Al thì ta tin tưởng không bao giờ làm như vậy. Tốt nhất có sự rõ ràng để đẹp cả đôi đường cho Al với Mèo.
  18. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Vậy là Tiểu Hổ qua Zing chơi à? Chúc bạn may mắn và sớm tìm lại niềm vui :)
  19. Bambi Hime

Bambi Hime Member Tích Cực

Bạn là ai vậy? Cho mình xin chữ ký với! o_O
    Hành văn hay quá, mình đọc mà xúc cả động.
    Mình trung lập, không theo phe nào cả, chỉ là thấy bạn này viết văn hay nên ngưỡng mộ thôi.
  20. lewinvt

lewinvt Thành Viên Mới

Vãi cả thánh soi =="

Hãy nhận của e một nụ hôn nồng và thắm =))
    nhoc quay thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.