Nhìn mà choáng!!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi thichthemtheo, 27 Tháng mười hai 2013.

1. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

bạn có thể qua sever 35 để xem thông tin về top 1 . do tên dài nên trong ảnh chụp ko nhìn dc . nhưng tên của top 1 đó là : HỏaVânTàThần

và nói về cái tính toán của bạn . mình xin bổ sung thông tin để tính toán lại là lần đầu mua tất dc giảm 1/2 giá =500 vàng. các lần tiếp theo là 1000 ko có tăng giá thêm nên 30 lần là mất 29500 vàng thui :4:
  2. tuantm

tuantm Thành Viên Mới

Hở Hỏa Vân Tà Thần, cái tên này quen quen, hình như từng chơi Tiên Kỷ, nếu đúng vậy thì..... e xin dừng cuộc chơi ạ!!!!
  3. thichthemtheo

thichthemtheo Thành Viên Mới

Chưa đầy 1h mà dùng hết khoảng 30k vàng.
  4. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Mod Super Sage Mjn ơi, tính max con số mới là 29500 vàng nhé. Còn bị giao động trong khoảng bánh nhận được nữa cơ, nhẹ nhàng cũng phải 50000 vàng :)) cho phát lên 20k bánh này
  5. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Vâng, và tớ đã click lần thứ 2 với 1000 vàng :( nhận được 16 huy hiệu Conan. Báo nghỉ cái event này !!!
  6. MrSlark

MrSlark Thành Viên Mới

Hỏa Vân Tà Thần của La Sát Giáo đây sao.
    Tiền lực của anh ấy vô lối rồi :36:
  7. Hoa Van Ta Than

Hoa Van Ta Than Thành Viên Mới

Có vài chai thôi mà :4:
  8. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

khuyến cáo anh em có ý dinh lấy konan nên mua tất giá 100 vàng thôi mua 1000v sẽ bị lỗ còn bác hỏa vân thì anh em nên đừng qua đó xem acc kẻo tội bác ấy em đã xem vs ko nhịn được cười:4::4:
  9. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

cụm này là bên game5 đấy mod :| mình chơi S36 của game5 đang nằm trong cụm đấy đấy. cái S36 bọn mình thì bị đổi thành S63 cả r :| lấy đâu ra mà zing
  10. Super Sage Mjn

bạn có thể hiểu là 1 nữa sv đầu của game5 chung top với 1 nửa sv đầu của zing . và 1 nữa sv cuối của game5 chung top với nữa sv cuối của zing . ví dụ sever 1-20 game 5 chung bảng top với sever Z1-Z15 của zing! và s21-41 chung với z16-z31 zing . chứ ko lẽ để top 1 sever 1 so đo với top 1 của sever 41
  11. tuantm

tuantm Thành Viên Mới

Cái này e có qua check rồi. đúng là rất dị. Tuy nhiên càng cho e niềm tin đây chính là ảnh và e chỉ có mấy từ dành cho ảnh thôi - " choi vì đam mê ". Hỏa Vân Tà Thần của Naruto và Thất Sát Tà Thần của Tiên Kỷ liệu có phải là 1. E đau tim quá. Tính đến sáng nay ngày 27/12 số bánh a ấy đã là 25k bánh.
  12. Hoa Van Ta Than

KO phải là một đâu bạn hiên nhưng đúng là mình chơi vì đam mê nhé :4:
  13. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

Hỏa Vân Tà Thần là top 1 sv 35, a ấy rất tốt vs ae trong sv các báv àh
  14. Hoa Van Ta Than

mình top 2 bạn ơi :4:
  15. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

hic, tohì bạn khiêm tốn thế :36:
  16. Hoa Van Ta Than

Không có cài hàng họ gì đâu bạn ơi @@ Hôm qua mình tiêu hết 100k vàng rồi ~~:4:
  17. Super Sage Mjn

^ : bác lấy konan về chưa :36:
  18. Hoa Van Ta Than

đã dùng được đâu mà lấy làm gì :4:
  19. Super Sage Mjn

lấy sẵn 90 dùng luôn chứ ko hết time event quên ko đổi thỳ sao .
  20. Hoa Van Ta Than

đợi 90 kiểu gì chả có event nữa.. giờ mang nó về mà ko làm gì được nóng người lắm bạn ạ :36: