Nhìn nhận về game! Mùa Noel!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi MissHoliday, 21 Tháng mười hai 2013.

1. MissHoliday

MissHoliday Thành Viên Mới

:12:Vâng Noel thì chắc phải lạnh, ko lạnh thì chẳng phải Noel. Tuy nhiên thân gửi 1 cái ôm nồng ấm cho các bạn ở phái bắc tổ quốc,chúc các bạn vượt qa đc cái giá rét của mùa đông này.
    :emo.s2u.vn_040:Mùa đông bên ngoài là thế, mùa đông trong game có khác gì chăng. "Lạnh lẽo đến từng sv" đại diện cho phía bắc. "NÓng đến từng cái đầu" đại diện cho phía nam. Dù đến từ phía nào thì chắc hẳn ai cũng mong game Naruto mình iu thích phát triển mạnh mẽ hơn nữa.
    :emo.s2u.vn_000:Về phần các Mod, e ko có ý kiến phàn nàn gì. Vì các anh cũng là những người đang chơi game và phải có 1 mong ước
    giúp game phát triễn vững mạnh nên mới làm Mod. Nhưng gần đây tranh cãi giữa Mod và các thành viên ngày càng nhìu. Có thể chĩ là cả 2 bên chưa thật sự hĩu nhau nhìu mà thôi. E hi vọng có thể tìm đc tiếng nói chung của cả 2 bên.
    :28:Nói về nhận định của riêng e, thực sự thì e cảm nhận sv e chơi ngày càng ít người, mà dạo này càng nhìu ngừ lên tiếng mún bỏ game do những khúc mắc về phiên bản, nhất là vụ chỉnh sữa skill của Pain. E hok mún như thế một chút nào. E còn chưa lên đc 100 mà. Huhu:17:
    :emo.s2u.vn_008:E chĩ mong sau này Mod và gamer tìm đc tiếng nói chung và Mod là ngừ đại diện cho nguyện vọng của Gamer đưa các ý kiến lên NPH. Có thể có ý kiến đc chấp nhận, có thể ko nhưng ít nhất là phải có 1 phản hồi tích cực từ NPH. Còn về phần các Mod, e nghĩ các a chả mún là Mod 1 game chết làm gì. NPH mà ko nghe ý kiến các a thì các a làm bù nhìn à. Bởi thế đc ko đc mình nghĩ chứ đừng ôm nhức đầu vào mình chi cho mệt.
    Thân! Ý kiến của e út thui nghen, có gì ko phải đừng nặng lời e pùn! :emo.s2u.vn_008:
  2. CHUNGDONGTQ

CHUNGDONGTQ Thành Viên Mới

3. uzumaki Kaza

uzumaki Kaza Thành Viên Mới

ôi .. cảm động quá... lời văn súc tích .. Thay mặt cho 29 đứa sever 18 nhiệt liệt hoan nghênh em... anh đại diện .. ôm hôn thắm thiết .... :emo.s2u.vn_008:
  4. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

đại diện team mod và đại diện anh em miền bắc nhận cái ôm của bé #1 nhoa :60:
  5. zeus I

zeus I Thành Viên Mới

Bài viết rất có ý nghĩa. Thanks cho bài viết của bạn :36:
  6. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

Good! :)). Chờ một phản hồi tích cực từ NPH.
  7. Satezz

Satezz Member Tích Cực

29 anh em s18, đoàn kết =))
  8. Rabbit

Rabbit Thành Viên Mới

Đông ấm áp :*