Nhờ các bác tư vần giúp !!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Senju Naga, 9 Tháng ba 2014.

1. Senju Naga

Senju Naga Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

đội hình e bây h có kks thần uy, main, ssk áo đen, deidara và kakuzu, dự là e sẽ bỏ con ssk vậy bây h e nên để nguyên liệu cho Pain hay thêm con itachi ạ, e cấp 82, lực chiến 280k
  2. qwertpo

qwertpo Thành Viên Mới

Nếu bạn muốn chơi 3 damage hàng giữa thì hàng sau phải chơi sasori nhá.mà đã lên kks thần uy rồi thì nên thôi itachi chứ tốn nguyên liệu lắm đó
  3. Senju Naga

Senju Naga Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

bây h e lấy sasori thì muộn quá không ạ phải up lv cho nó nữa =.=
  4. nhoxquang

nhoxquang Thành Viên Mới

Cái này đơn giản mà , bạn bạn chiêu ssr 1k hồn vàng , +300 hồn vàng nữa mua sách kinh nghiệm là lên 8x , tất cả bạn cần là 1k3 hồn vàng để có ssr 8x
  5. Senju Naga

hay e để chiêu stunade ạ
  6. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Đội hình này của bạn là PK ngon rồi...
    Hàng sau và giữa đều ok...ssk áo đen tuy damage bé hơn itachi nhưng đc hồi 100 nộ vì thế cũng ko cần thay ssk áo đen lắm!
    Mình thấy đội bạn bây h cần thay hàng đầu vì sau này khi lên 9x 10x CVT,thất ảnh boss trâu vl,kakuzu thủ trâu mấy cũng ko chịu đc quá 3HIT đâu =))
    Theo mình bạn nên tích kim hồn lên 9x chiêu Konan rồi 10x chiêu Hashirama là ngon nhất!
    Konan chỉ dùng để qua tháp,thất ảnh,CVT còn pk thì vẫn xài ddr
  7. Senju Naga

ok tks bác nhiều ạ
  8. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Không có Sasori e rằng đi CVT hơi bị mệt đấy. Còn nếu không có mà bạn vẫn đi được CVT 9x thì bạn quá khỏe, dùng đội hình nào cũng qua rồi. Theo mình vẫn cần Sasori. Yếu không đi được thì mình hy vọng vào khống chế thôi. Với lại nên có Sasori để tùy từng trường hợp mà lắp SSR hay DDR vào nếu bạn vẫn muốn chơi 1-3-1.