NRT Phù thủy 2

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi QQWWEERR, 2 Tháng sáu 2017.

1. QQWWEERR

QQWWEERR Member Chính Thức

cái ev "Phù Thủy" chơi như nào vậy và tiêu khoảng bao nhiêu để đc các mốc :cat46
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Có 2 cách để chơi, 1 là mua cánh, được 1k8 đuốc, thường thì thắp sáng được đến mốc 1k5 là được trả 20k vàng, 2 là nạp tiền nhận đuốc, nạp 1000 vàng được 100 đuốc, nạp càng nhiều thì được càng nhiều đuốc để thắp sáng, còn các mốc thì hên xui không có mức nào cả
    Even này nếu bạn mua cánh thì ngoài được 1k8 đuốc, còn được 6k5 lễ kim từ thập vĩ + khoảng 2k lễ kim từ quay số, nói chung là không nên chơi :))
  3. QQWWEERR

QQWWEERR Member Chính Thức

có cách nào để thắp nếu k mua cánh k! mục đích của mình là cố để 6k lk của mình chuyển sang vàng ::sweat::
  4. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Ai cần tiềm năng hoàn thì chơi cũng đc. 1k8 đuốc đc tâm 2k tnh đủ 1 cs rồi :) cánh thì đeo tăng lc thôi. Lc càng cao tăng càng nhiều
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@QQWWEERR Nạp tiền, nạp 1000 vàng được 100 đuốc, làm gì có chuyện lễ kim chuyển sang vàng bạn, trừ khi bạn mua túi vàng trong tranh mua ấy
  6. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mua cái cánh xong cho 1800 hỏa châu mà kích hoạt mốc trả 20k thì cần những 4k bí... đắng :))
  7. Berserker

Berserker Member Tích Cực

Mốc 20k có 1k5 thôi bạn
  8. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Nhọ vcc ra... 1k8 đuốc đc 1420 bí
    bỏ không 10k vàng ::after_boom::::after_boom::::after_boom::
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@Sun290996 Nạp 100k, lấy 100 đuốc nữa cho lên được 1k5 đi
  10. Izunaz205

Izunaz205 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Tui 1k8 đuốc thắp sáng 1k5 điểm và đổi đc thêm 400 viên tiềm năng,bác nhọ rồi