NRT quá đen :v

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Kuma Ani Ford, 8 Tháng tư 2017.

1. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

có ai đen như em ko :v làm mới gần 2 tiếng đồng hồ phát chán mà ko ra 1 con kỵ sỹ nào cả :v cả ngọc trí lv13 ( chu tước hay bho? gì đấy e ko nhớ ) ko hề ra 1 cái nào.... max nhọ :(
  2. dragondestiny

dragondestiny Member Chính Thức

h càng ngày càng thấy nản,kho báu thì ko chịu ra,bảo nay chợ đen giảm giá mà vô con mới nhất 50k vàng,cái update sắp tới ko biết có ngon ko đây vì vn còn chưa up cái hội quán cộng mấy con sasuke,kushina&minato ,naruto&sasuke chưa ra thì cái khiêu chiến cuối cùng nó ra rồi có cho đổi mấy con đó ko?hay đc đổi mấy con yếu hơn đây :(:(:(
  3. chaienn

chaienn Member Chính Thức

trời , tui up ra ngoc 13 nhoc, 4 viên, thêm tiêm năng vs thăng câp phù nè, sáng giơ mua mỗi thứ 500 rồi, chắc tui xui xẻo quá
  4. Jn

Jn Member Tích Cực

nên xài pet nào ae nhỉ thấy con ngoại đạo ma tượng thông số cao nhất trong các con
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

45k dạo dạo không thấy vô đầu :)))) Có lẽ nó Vô hình luôn rồi ::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::
    Dosun thích bài này.
  6. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:pde62: Xin nhắc lại đây là event " Chợ đen" nhá. Đến pháp khí phù còn chả lm ms ra đc 1 lần nào nữa cơ:pde58: Còn trang bị vs trang sức thi lúc quái nào cũng ra
    Dosun and PhiNhiu like this.
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

nhiều trang bi qua tỉ lệ làm mới dính sẽ giảm
  8. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

thiếu phù trầm trọng mà nó không ra cho.... nản vỡi ::canny::::canny::::canny::::canny::
  9. Kuma Ani Ford

Kuma Ani Ford Member Chính Thức

nph giờ troll quá, thế giờ e biết lấy kỵ sỹ ở đâu? 90k vàng của e r :D
  10. 123456789t

123456789t Member Tích Cực

10 k làm mới ko ra 1 lần nào phù với mình mua khoảng 18v tt 21 v nn rùi làm mới liên tục ko ra 1v nhọc 10 8 nào nữa mà toàn ra Ngọc 13 ko tui đâu cần ngộc 13 đâu ki si thì đừng mơ vì ko có đâu dám chắc lun
  11. Jn

Jn Member Tích Cực

cho e hỏi kỵ sĩ là pet hả a
  12. chaienn

chaienn Member Chính Thức

kỵ sĩ làm mới có ra nhé . tại ông xui thôi
  13. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Chaien làm mới ra à ?
  14. 123456789t

Làm mới tàn ra đồ à chắc tl kị sĩ nó bằng 10 phần trăm đó
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

kị sĩ tị lệ cỡ 1/1000 nhé :)), k có 10% đâu :))
  16. toneri

toneri Member Tích Cực

sever tui có mấy thằng tốn 50k-70k nhưng vẫn chua có thấy vô đầu cả.ko bit có trong chợ đen ko nữa.haizzzzz
  17. toneri

toneri Member Tích Cực

chợ đen có kị sĩ ko thế mod.để mọi người bit mà tính.làm mới tốn vàng quá ,haizzz
  18. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Con Pet đấy hàng rẻ và chất nên nó phải như sổ xố giải đặc biệt ấy :pde7:Pháp khí phù nó còn phổ biến hơn mà chả thấy vào lần nào dù là 1 cáix-( Củ chuối thật lúc đang cần phù :pde23:
  19. 123456789t

Chợ đen lần này nó lừa đảo kinh hồn làm mỡi 5k vàng nữa chả thấy ng 8 ng 10 đâu cả chứ nói chỉ Pet ki si đừng đỗ lỗi cho đồ nhiều mà lần nó cho nuốt vàng là cái chắc.
  20. nguyentieulinh

nguyentieulinh Member Tích Cực

tôi thì chợ đen nó báo hoạt động này chưa mở từ sáng hôm 11/4 ma đang để mua đồ