[S15] Yêu cầu giải quyết nghi vấn về Spy ?

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by BloodScyred, Oct 1, 2013.

1. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

Ít người đi làm chuyện giống như bạn nói nhưng ko phải là ko có ai @@ Người ta có tiền thì nó có quyền miễn sao người ta cảm thấy vào server đó vẫn còn theo kịp top thì người ta bỏ tiền vào thôi. Chẳng lẽ chơi game thì cấm ko cho chen ngang vào server đua top à? người ta dù có điên hay không vẫn có quyền làm như vậy >>> chẳng lẽ cứ ai như vậy thì lên án hay tố cáo spy các kiểu @@

Cũng như Mandara nói lỡ người ta thích tên server nên vào thì sao @@ tại sao lại chọn S15 thì hỏi chúa mới biết nhưng làm sao bảo người ta chọn server này là vì spy hay bị điên?

Bạn càng nói mình càng cảm thấy tức cười nhiều chỗ:

1. Up Tam Vĩ: người ta nạp vip10 thế kia ko up Tam Vĩ đc mới là chuyện lạ >>> chưa tính giấy thông linh trong phần thưởng vip nữa
    2. Vip10 chẳng lẽ ko vượt đc lực chiến top 1? hay top 1 bên S15 cũng là vip 10?
    3. Chơi hôm kia lên nhanh cũng giải thích đc kể cả lực chiến và level. Lực chiến thì khỏi bàn rồi còn level thì ngày đầu tiên nếu chỉ vip6 đã có thể lên 45 nếu biết cách. Chưa kể đến nạp tiền đc nhận thêm hoạt lực thì càn quét phó bản lên cấp cũng ko thành vấn đề + thêm vip10 có 11 lần mua Hoạt Lực nữa chứ.
    4. Về chiến lực thì tính sơ sơ lượng Áo Nghĩa vip10 nhận đc cũng đủ để tu luyện thêm charka dựa vào số bạc trong phần thưởng vip.

Nói thẳng 1 câu là nếu mình bỏ tiền nhiều như vậy vào game này cũng sẽ tìm server ra vài ngày hoặc dạng như S1 S2 mà chiến chứ chui vào server mới nạp vip10 thì xin lỗi chả có ma nào chơi tiếp đâu >>> mấy server mới người ta chưa nạp nhiều thấy có người vip10 là té hết rồi!
  2. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Bạn này không biết gì mà còn tỏ ra nguy hiểm tui sợ lắm luôn.
  3. Itachi Uchiha

Itachi Uchiha Thành Viên Mới

Nói theo cách member: Thằng này đại gia vãi.
    Nói theo kiểu Mod: Team Mod bọn mình chưa có lên đến vip 7, về phía GM thì hoàn toàn không có
  4. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Xin đính chính là mới vip 9 thôi nhé tổng số tiền nạp là 10tr500 nghìn đồng.
  5. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

Sorry vì nghe thông tin hành lang thì là vip10 mà 9 hay 10 tui cũng chẳng quan tâm, ai muốn chơi server nào thì chơi! Có người cứ thấy người ta nạp lên vip 7 8 9 là bắt đầu nháo nhào lên, trong khi những người đó đôi khi vào server mới cũng nạp thẳng lên vip6 mà éo bao giờ chịu suy nghĩ xem lúc thấy họ nạp vậy người chơi thường cũng có tâm lý y chang họ bây giờ!
  6. HimeHinata

Tôi đồng ý. tui chơi vì thích Naruto thế thôi. tại sao lại chọn s15 thì như trên tui đã nói.
  7. PhantOm LeO

PhantOm LeO Thành Viên Mới

Mình thấy cũng chẳng có gì mà phải ganh nhau, người ta có tiền thì muốn nạp bao nhiêu đó là chuyện của họ. Bạn đã không biết cách họ chơi ra sao, làm thế nào thì đã bảo là spy rồi còn đòi bỏ game, điều này chứng tỏ bạn chỉ ganh tị họ thôi, chẳng phải là game thủ có nhiệt huyết gì. Nói thật nạp 10tr theo bạn là nhiều? Mình thấy game long tướng của zing cũng giống thể loại này, lên diễn đàn của họ có người còn nói nạp cả 100 để hạ được top 1 sv. Cả chục ngàn người chơi game chẳng lẽ không kiếm được 1 người đầu tư vào game à. Còn việc chơi sever nào là sở thích của họ, bạn có tư cách để bắt họ không được chơi hay sao mà bảo người ta nạp tiền vào là ngu.
  8. BloodScyred

BloodScyred Thành Viên Mới

SR bạn là mình viết nhầm =))
  9. o0An0o

o0An0o Thành Viên Mới

bác iatchi đóng top píc luôn đi.
    Tình hình là có nạp tiền là nghi spy
    NÓi qua nói lại chả được gì
    Chơi được thì chơi, ko được thì bay.
    Game để giải trí chứ hem phải đá nhau
  10. Only4U

Only4U Thành Viên Mới

game của ta, ta có quyền @@
    đọc xong cái này chuẩn cmnr.
    Lên dv bằng niềm tin ah.
    Bọn nph nhảm vl, nghĩ gammer ai cũng ngu như cm nó ah.
  11. JVAJVI

JVAJVI Thành Viên Mới

Đúng là có dấu hiệu spy thật nhưng mà cả cái topic này luôn . toàn ông nạp mấy triệu với chục triệu . chắc toàn game 5 chơi hả ? tui thấy như tui nạp 1 2 trăm cho cái webgame này đã tiếc vc rồi :))
  12. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Mình không biết thông tin j nhưng mình nghĩ nếu là spy vậy mục đích là gì?
    Nếu đúng thì là đua top, kích thích top trên để họ nạp nhiều tiền giữ top. Chả ai dại làm scandal 2-3 ngày đập top 1 đâu :)) Đợt trước mình chơi vua hải tặc thấy có mấy ông mod hay GM gì đấy cũng chỉ trong top 5 thôi. Mà họ lên dần dần mãi mới lên top thôi :))
  13. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

đọc thì k chịu đọc rồi lại loạn cả lên.. đã có người giải thích lý do rồi... vip 8 lv45 ăn top 6 đấu trường thì có gì mà thắc mắc... top 2 đấu trường có nap 10tr như ng ta ko mà nói.. phiền hà...tốt nhất đừng ý kiến ý cò nữa... chỉ làm trò hề thôi...toàn trẩu..đọc thì k đọc hết cứ kêu vs chả gào
  14. DavKev

DavKev Thành Viên Mới

Vui lòng đọc kỹ các bài viết trước khi... phát biểu! Mình không biết gamer có ai ngu hay không nhưng vip 9 thì lên Danh Vọng đc nhá >>> cứ đọc lại mấy bài trên sẽ rõ. Chơi mà không hiểu đc mấy cái này chỉ toàn phán như thánh
  15. sungkaka

sungkaka Thành Viên Mới

noi chung la kieu j trong top 10 dau truong cung co 1 va 2 nguoi la nguoi cua nhp de kich cau nap the . uynh 1 phat anh y ba dao qua' nhung nguoi kia do ko tru dc lien chay het . the nay con choi j. minh 100% top 1 s15 la nhp dua len de kich cau nap the ... :46:

Share This Page