NRT Shisui & Itachi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi SuperDragon, 15 Tháng mười 2017.

1. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Nghe bạn nói là đã biết xếp trận non tay rồi, ko biết chơi lâu chưa để mình phân tích cho coi ! Vì hiện tại ko có con nào tốc cao hơn đc Shisui&itachi có 60% tốc 18000(18.0) , bạn nghĩ Tsu tăng trưởng có 55% tốc 16000(16.0) sẽ đi trước đc ? Madara 18000(15.5) có con nào cao hơn Shisui&itachi hiện tại mà đi trước đc, trừ khi Mdr vĩnh hằng hơn nhiều cấp so với Shisui mới mong đi trước .Chưa kể 2 team không chênh lệch nhau nhiều thì cho con nào đi trước Shisui cũng là bất lợi vì địch có Dei&ssr hỏa thân tự sát bay luôn 2 em team mình vì shisui chưa buff đc miễn tử vong chủng , còn ko có Shisui là coi như thua chắc + mua Shishui&itachi về sài ít nhất 6 tháng nếu ko muốn nói là tới tận cả năm ! thân !
    Trung Nguyễn thích bài này.
  2. Ozenki

Ozenki Member Tích Cực

Theo mình ita&shishui ra nhiêu bác chơi 3 hàng sau madara vĩnh hằng tsunade&mei ita&shishui rất là bá khắc chế tốt còn ten tên ngon
  3. naruto2501

naruto2501 Member Tích Cực

mỗi người 1 ý mà. :D bác HRoger đấy top 1 cụm 1 á, hãy nge lời khuyên của bác ấy!
  4. Berserker

Berserker Member Tích Cực

Đúng là mỗi người mỗi í. Top 1 cụm thì sẽ là nhìn từ trên xuống dưới. Mình là tầm giữa giữa nên phải nhìn sang 2 bên.
  5. Berserker

Cảm ơn bạn đã phân tích điều hiển nhiên mà ai cũng biết, nhưng tốc độ của 2 con không chỉ phụ thuộc vào mỗi cái chỉ số ban đầu.Theo mình thấy thì có lẽ bạn coi trọng Shishui vì duy nhất cái miễn dịch tử vong chủng hàng sau , cái cách mà đa số người chơi dùng để cố đánh thắng bạn :) Còn quan điểm của mình về con này nhé. Nó giống như trò đỏ đen ấy. Nếu bạn cho nó đi trước và gặp team cũng có shishui-ita đi trước , lúc này lợi thế tốc độ không còn , lại chờ vào may rủi xem có hợp kich hay team nào bị cc nhiều con hơn. Rồi như trường hợp của bạn là gặp team Dei-Sa ôm bom. Nếu nổ hàng sau , bạn đỏ và win. Nếu nổ hàng giữa , bạn đen và lại chẳng biết điều gì sẽ tiếp theo :)
  6. KumAra

KumAra Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Có bài phân tích của top 1 khu 1,em chiêu cũng yên lòng >:D<
  7. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Mình phân tích hướng tích cực nhất thôi vì Shisui vừa chơi lâu dài , buff team tốt, nó là bản nâng cấp của hidan&kkz( mà bạn biết hidan&kkz nó sài lâu dài thế nào rồi đó) + buff tốc toàn đội lợi đôi đường, còn cách bạn Pk gặp team từng đội lại thay đổi sao cho phù hợp chứ ko có đội hình nào là cố định cả --> còn bạn nói Shisui chỉ là cave cho team là vẫn còn thiếu mình phân tích thêm cái hay của tướng mới và không chỉ có tướng còn đồ đạc , trang bị, trang sức buff sao cho phù hợp,nếu muốn hợp kick liên tục thì phải buff đồ hợp kick cho nó sẽ chắc chắn hơn nhé! Còn về tướng mới ra thì con nào cũng dùng lâu dài và buff team tốt --> tướng càng về sau càng bá nên không có con nào là phế cả ! chúc bạn xây dựng đội hình ngày càng mạnh ::beauty::
    Berserker thích bài này.
  8. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nó chỉ xài dc khoảng 1 > 1 tháng rưỡi là phế ngay, tướng vừa ra mà đã phế thì ai mà mua :pde5::pde5::pde5:
  9. KumAra

KumAra Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Bác top 1 đã nói là thêm ý vào rồi mà,anh em mình cứ lót dép ngồi hóng bác ấy lấy itachi shishui về dứt điểm lão sil thôi:D
  10. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Top 1 lấy thêm hay bớt 1 con thì có gì khác đâu :))) bọn mình nạp ít thì chỉ chọn 1 trong 2 có khi 1/3-1/4 con nên phải xét kỹ :v
  11. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

itashisui bị khắc bởi tenten vs chị Đào sau này thôi về sau nó khắc dc tank siêu khủng là minanaru nhé , sau này thì ngoài zabuhaku thì mấy con kia k khắc con tank kia đâu tuy tháng sau itashisui phế thật nhưng tới đời tank kia nó con bắt buộc có để trị tank nhé
  12. Berserker

Chị Đào cũng trị đc nó mà
  13. Trung Nguyễn

Trung Nguyễn Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

Công toàn quân, hệ số 300%. 60% khiến kẽ địch rơi vào trạng thái Chấn nhiếpvàHoá đátrong 2 lượt.Tăng toàn quân 20% miển thương trong 2 lượt, đồng thời giảm kẽ địch 30% cứu viện và phòng thủ trong 2 lượt.Hoá giải toàn quân mọi trạng thái xấu.Hồi bản thân 100 nộ, đồng đội 30 nộ
    trị chỗ nào z ?? có CC k giải dc k mà bảo trị nó
  14. Berserker

Thiên phú. Mà gọi là cc đc nó chứ trị nó bằng cái gì?
  15. CrystaI

CrystaI Member Chính Thức

đọc hộ lại cái thiên phú cái :))