NRT Siêu né và phản dame và ev trận kì bảo pháp

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi BiBo195, 3 Tháng hai 2018.

1. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Trên Group Naruto Việt Nam thì có mấy bác nói kích hoạt Siêu né thì né được cả phản dame của final . Nhưng khi vô trận xem thì lại ko phải thế . Bọn nó bảo chắc do lỗi , nhưng mà trận nào mình cũng thấy vẫn bị phản dame . nên thắc mắc .
    Vs lại có nên chơi ev kì trận bảo tháp ko nhỉ, đồ trong đó cũng ngon . Mà cái pháp khi bậc 10 là lv mấy mới xài đc thế
    NamXeKo thích bài này.
  2. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

bậc 10 á chắc áo nghĩa lên vàng là đc
    phản dame mà bị là lỗi nhé. tui cx có siêu né này
  3. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

Đính chính pk bậc 10 tướng phẩm chất vàng trở lên mới xài đươc nhé
    NamXeKo thích bài này.
  4. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

đang lỗi đấy bạn :3 còn pk thì nhìn tên pk nó phẩm chất màu gì thì tướng phẩm chất màu đó hoặc cao hơn đeo đc nhé :3
    lặn 1 tg r onl lại tiếp à =]]
  5. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

tks các bác :D tiện cho mình hỏi những con tướng thường ra trong khiêu chiến sau cùng là con j , mình hay thấy có minato hội quán. tại quán trọ ninja hạn hẹp mà chiêu khá nhiều tướng rồi. nếu ném hết vô quán trọ đến khi muốn xài cho khiêu chiến thì tốn lễ kim lắm :v
    NamXeKo thích bài này.
  6. DaBeztBoy

DaBeztBoy Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Ông nào hôm trước phân tích vì sao Mina Naru không né được phản dame final nhở :pde7::pde7:
  7. soiCoDoc

soiCoDoc Member Tích Cực Chữ Ký Động

Né đc phản dame final h chỉ có set nộ phong vs đệ 7 sau khi nộ xong. Test 2 cái đó xong ms phán đc nó lỗi hay không
  8. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

vậy cả minato siêu né cx k đc luôn hả
    tiện luôn obito&kks ấy nó ghi thiên phú phản dame đó. k nói j nữa có nghĩa là trong pve cx phản hả
  9. soiCoDoc

soiCoDoc Member Tích Cực Chữ Ký Động

Minato-naruto bị dame ms kích hoạt siêu né khi nó ra skill là mất siêu né rồi nên vẫn bị phản. Còn con kks obito thì chịu chưa có thông tin về việc có phản pve ko mà ms chung có thì cũng chả đáng bao nhiêu
    NamXeKo thích bài này.
  10. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Vừa rồi có đăng 1 cái phân tích vụ "MinatoNaruto không né được đòn và còn bị ăn phản dame" gọi là đóng góp chút ít cho ae dòm chắc cũng hok ai để ý , có lẻ trình của mình VIP6 nên chả ai quan tâm lắm :pde36:, tại có mấy thanh niên GATO vào chặt bừa chặt bãi nên cũng thôi không phân tích sâu để rồi bị ai đó gọi là rủ rê không cho ai mua tướng :D
    NamXeKo thích bài này.
  11. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

final nó ghi rõ ra còn obito k ghi là chắc rồi hihi
  12. DuongRosewood

bây giờ vẫn chơi mà bác
  13. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

lúc trước onl rồi off rồi onl nói nghỉ 1 tg onl lại r sau lại lặn nữa giờ trồi lên lại =]]
  14. DuongRosewood

uhm lâu không onl thấy nhớ game quá lại chơi thôi mà ::adore::
  15. 1leafOneWorld

1leafOneWorld Member Chính Thức

Thời gian hoạt động của siêu né là chỉ 1 turn, ra chiêu là mất flash luôn! Nên chỉ có mặc set nộ phong hoặc Đệ VII khi dùng skill ms không bị phản dame thôi, đánh thường vẫn phản dame.
    NamXeKo thích bài này.