[Subweb Trợ uy] Hướng dẫn và phần thưởng subweb trợ uy Công Hội Chiến mùa 5

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 5' bắt đầu bởi optimus, 11 Tháng ba 2015.

1. BNTTC92

BNTTC92 Thành Viên Mới

Sao k trợ uy đc CHC à mọi người
  2. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Xin lỗi tất cả các bạn, do trục trặc kỹ thuật nên số điểm của các bạn chưa có, đến hôm nay đã được khắc phục sự cố, các bạn có thể tham gia bình thưởng.
  3. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sao mình mới vào mà được 20 điểm mà các bạn kia lại có 80 điểm ở bảng xếp hạng hả mod Blader :b
  4. Rau

Rau Thành Viên Mới

Sao cụm 5 evil thắng mà sao aress143 lại thắng ! zzzzzzx-(
  5. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

sao hum nay mới trợ uy được mà có người đã 80 điểm vậy
  6. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình bù điểm cho các bạn trong mấy ngày không được cộng điểm.
  7. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

ủa mới mở hôm qa thôi mà Mod :b nếu 80đ ko lẻ bắt đầu tính điểm từ 1 tuần trước r ă~:z
  8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Theo quy định thì trước 1 ngày trợ uy được 20 điểm, tính đến hôm nay là 3 ngày là 60 điểm, + 20 điểm đèn bù do trực trặc kỹ thuật là 80 điểm. Chuẩn mà bạn.
    Duy Khiêm thích bài này.
  9. Spatars

Spatars Member Chính Thức

sao em đc môĩ 20 điểm nhỉ
  10. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mình cũng dk có 20 điểm
  11. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình cũng 20 điểm . đền bù kiểu gì thế này @@. thọt à
  12. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Sub web in tầm bậy rồi mod, AE.s6 vào sao lại là S5 :pde7:
  13. coccoc

coccoc Member Tích Cực

cũng 20 điểm luôn
  14. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

:pde36:
    AESaitamaS7 thích bài này.
  15. SacPro

SacPro Member Tích Cực

em cũng 20đ MOD à, thà ko đền bù thì thôi, làm lại từ đầu, tại cái này chỉ cần hơn nhau thôi ko cần lớn điểm. Chứ đền bù kiểu người có người ko thế này ức chế lắm:pde18:
  16. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

den bu thi den bu het den bu vai thang thế den bu lam gi @@ khoi to chức cho roi @@
  17. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Mình cũng thấy đền bù không hợp lý, lấy cơ sở gì để đền bù chứ, làm gì có lịch sử đăng nhập hằng ngày đâu :pde37:
    Mong Mod giải thích rõ ràng giùm :pde53:
  18. FuckLOL

FuckLOL Member Tích Cực

Đợt này k nằm top 200 rồi! Lúc mình vào được thì không trợ uy được mấy trận trước! Với lại cũng k đc cộng điểm nữa! Khỏi nhận code luôn! :pde9:
  19. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

20. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

... Thế mình onl subweb đều đều từ ngày Mod Ops đăng mà vẫn chỉ có 20đ :mMod lý giải hộ mình với :v