tư vấn dùm :3

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi KaKaShi Senpai, 23 Tháng mười hai 2013.

1. KaKaShi Senpai

KaKaShi Senpai Thành Viên Mới

Cho hỏi như zạy đc không các bạn
  2. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Nhờ các member trả lời cho bạn ấy nhé :D
  3. KaKaShi Senpai

Mod thấy có gì đặc biệt ko....... :4:
  4. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

5. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình thấy bạn lv 72, vip 0 mà Kakashi của bạn như vậy là ghê rồi. Mình không dám ý kiến :D
  6. KaKaShi Senpai

có thêm 2 con tướng tím nữa mà ở 69 trở lại k quay rượu tím đc há há :4:
  7. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

tốt nhất nên nạp thẻ 10k để quay hồn vàng. Chiêu gấp Sasori để vượt Cảnh vạn tượng, Rèn luyện
  8. KaKaShi Senpai

hí hí vì dự định là để Vip 0 lên 8x chiêu tướng vàng nên chẳng mún nạp đồng nào :4:
  9. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình chưa hiểu ý bạn. "69 trở lại k quay rượu tím đc" là sao nhỉ?
  10. KaKaShi Senpai

à ý là từ lv 1 đến 69 vào quán rượu Tsu cần Vip 1 mới đc quay hồn Tím nhưng mình vip 0 nên k đạt điều kiện :emo.s2u.vn_016:
    Zạy nên lên 70 mình mới có thể quay hồn tím ... nhưng quay hồn vàng phải cần Vip 1....
    Và đang nghỉ lên 8x chắc có thể quay hồn vàng mà k cần Vip 1 :emo.s2u.vn_000:
  11. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

có 10k mà cũng tiếc :), nhưng mà 7x lên 8x mà chưa chiêu được tướng như Deiara hay Sasori thì khó qua cảnh vạn tượng, rèn luyện và PK
  12. KaKaShi Senpai

đây chỉ là 1 nít chơi cho zui mình xem thử mức độ chơi chay nó như thế nào :emo.s2u.vn_000:
    thế mà vẫn win đc vài đứa Vip 3 Vip 4 đó bạn :4:
  13. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình là mình thích style này của bạn rồi đó :D
  14. KaKaShi Senpai

thanks Mod nhưng mà vẫn Ức chế vài điều đó là k thể " hoàn thành " nhanh mọi thứ đc nên phải mất time.....:44:
    Zạy nên mình chẳng đi PB cho nó cứ thấy gần đủ NL đặc biệt thì đi cho đủ rồi ép đồ còn k thì để đó nhận Rương Đấu trường thôi :)))
  15. AloConMeoHen

Công nhận bạn rảnh vờ lờ @@
  16. KaKaShi Senpai

Cũng k rãnh nhưng mà game này ít HOạt động làm chưa tới 30p là xong nên chơi cho zui zạy thôi ...
    À quên nít này là để zữ tổ chức do 1 mình mình có 1 Tổ chức cấp 18 nên để nó zữ :emo.s2u.vn_000:
  17. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Mod Biryuu xem dùm lỗi đang nhập game với, sắp hoạt động 1h rồi @@
  18. AloConMeoHen

Tương lai nếu bạn nạp thẻ thì sẽ phát được tối đa số tiền đã nạp=))
    bình chọn bạn là người chơi thông thái của năm.
  19. KaKaShi Senpai

nói thật thì mình cũng có 1 acc Vip 6 chẳn chính vì nhìu a e ra đi k chơi nữa nên k nghĩ là sẽ nạp nữa chỉ tà tà thôi cho zui
    và bị ức chế các bạn khác cứ nạp rồi phát hành .... Buồn giờ thấy có con lv 72 Vip 0 này zui hơn cả con Vip 6 :emo.s2u.vn_000:
  20. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Vào game bình thường mà bạn.