[TỔNG KẾT] MINIGAME TỔ ĐỘI CHIẾN 61

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến 61' bắt đầu bởi Belinda, 15 Tháng mười hai 2022.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Link tích điểm
    Do cuối năm mình khá bận nên không làm tích điểm cho ae được nên tích điểm mình sẽ giữ nguyên. Qua tết mình sẽ bắt đầu tính tích điểm tiếp cho ae.
    Link tổng kết
    Mọi thắc mắc vui lòng cmt xuống dưới mình sẽ giải đáp. Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp đến hết ngày 19/12/2022
    MotNoiBuon thích bài này.
  2. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

25 điểm đổi 1k à mod? đổi cho mình luôn nhé
  3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

4. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chưa đủ 1k bánh mì đã phải chia thì còn nhiêu bánh vào mồm đây top ơi ::adore::
  5. Void

tớ cũng thiếu bánh quá
  6. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trộm vía 2 event gần đây của mod be lượm khá ấm, hi vọng mấy event sau đãi đều đều 1,2 giải an ủi là dzui rồi ::adore::::adore::::adore::

Tớ thì đủ bánh lên phổ mới mà thiếu 4 tịu. Giờ nhường 4k vàng giải này, top void bank mình 4 tịu lên phổ review cho ae nhé ::beauty::
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mình gửi stk r nhá. Chuyển luôn đi bigev cần nạp quá :)
  8. Void

tớ mà có 4 tịu thì lên phổ review luôn cần gì bank cho top
  9. Joon

Joon Member Tích Cực

Mod ơi mình có tham gia mà quên điền form nhận code, mod hỗ trợ giúp mình được không ạ ::cry::
  10. Belinda

Nếu như mình không nhầm thì bh mình vẫn chưa đóng form nhận code. Mà bây giờ chưa điền thì nó có là quá muộn ko nhỉ
  11. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Cho em đổi tích điểm nhé ạ. Em đổi 25 điểm lấy 1000 vàng.
    Server S547.Kobe
    ID: oopstricky
    Tên in game : oopstrickyzuizẻ
    Belinda thích bài này.
  12. bjshin

bjshin Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Cống Hiến Vô Biên Băng Mũ Rơm Shura

Cho mình xin đổi tích điểm nha mod, 25đ lấy 1k vàng
    sv: S1-Luffy
    id: tieuphongsg
    Belinda thích bài này.
  13. Belinda

Không có thắc mắc gì mình xin phép đóng post nha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.