[Tổ đội chiến] Topic giải đáp thắc mắc kết quả Event "Ai là người chiến thắng"

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi Koneko, 29 Tháng một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Mình xin lập Topic này để giải đáp mọi thắc mắc của các bạn về danh sách trúng thưởng. Các bạn vui lòng không spam lung tung nhé ( ' v ' ).
  2. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Bắt buộc phải đoán đúng Team thắng Tỉ số và số người dự đoán hả mod . Hay sát sát nhau cũng đc tính ? [​IMG]
    @Koneko Vậy như này có trúng hơm :pde42:
  3. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

1ST - Sil kết quả 0 - 3... bạn dự đoán 1 - 3 thì làm sao mà trúng xD. Mình Post kết quả r óh.
    Smoker___ thích bài này.
  4. TKT

TKT Member Tích Cực

có bạn không đủ 30 bài viết dự đoán cũng tính là 1 dự đoán hả mod
  5. Spatars

Spatars Member Chính Thức

huhu lo tay viet 3-1 =))
  6. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Mod cho hỏi là mình dc tham gia dự đoán nhiều cụm hay 1 cụm vậy?
  7. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Tính vào số người tham gia thôi, chứ bạn đó có trúng giải đâu mà :haha:
    chia buồn :s
    Tạm thời chỉ một cụm thôi bạn nhé, ghép kết quả các cụm lại mà có tên bị trùng loại luôn đấy :q (để các mod hội ý xem tỉ lệ thắng của các bạn như thế nào, nếu thấp quá chắc sẽ có chỉnh sửa phần này :haha:)
  8. FreDTheRed

FreDTheRed Member Tích Cực

- 10 người dự đoán chính xác và có số dự đoán gần đúng nhất sẽ nhận được phần quà từ Tổng bộ.
    Mod ơi cho hỏi cái này chỉ tính dự đoán cao hơn số người tham gia hả mod
  9. McLouis

Lệch trên dưới gì cũng được bạn nhé, miễn là lệch ít. Quan trọng là tỉ số chính xác
  10. LeDinhHiep

LeDinhHiep Thành Viên Mới

Hic, hôm qua dự đoán chuẩn 100% kể cả số lượng người dự đoán rùi, nhưng ko dám post vì ko đủ 30 bài viết. Kết quả cố cày kéo cho đủ 30 bài viết thì đến bài thứ 22 bị khóa nick. Viết đủ 30 bài viết sao mà vất vả thế ko bít
  11. LeDinhHiep

Giờ đang phải viết lại cho đủ 30 bài, cứ 20 phút mới dám viết 1 bài, sợ lại bị khóa nưa mà ko biết có đc ko. Quy định 30 bài viết ác thiệt, hic
  12. KaiT

KaiT Member Tích Cực

Các mod đã tạo topic để các bạn chưa đủ 30 bài có thể spam thoải mái, bạn có thể vào đây
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

14. McLouis

có topic dành cho các bạn spam lên 30 bài viết mà không sợ bị ban, tại sao không vào đây?
  15. McLouis

16. DragonBBB1

DragonBBB1 Thành Viên Mới

Mình dự đúng lại trong cụm 5 lại gần hơn so với Rau vậy mà Rau đc mình ko đc[​IMG]
  17. DragonBBBBB

DragonBBBBB Member Tích Cực

Mình là thằng duy nhất dự đoán đúng trong cụm 2 mà vào mail vẫn chưa có code Mod xem lại hộ mình nhá
  18. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

đã phát đâu mà đòi có code bạn
  19. LeDinhHiep

Ui, e là e ko biết. Giờ Mod chỉ mới biết. Thanks thanks nha, để e vào lun và ngay. Làm từ sáng đến giờ cứ phải căn 20 phút post 1 bài, hic
  20. DragonBBBBB

DragonBBBBB Member Tích Cực

Ủa mình ko biết hì hì
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.